ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดซิงร้าน Secret Spa ครั้งแรกกับน้องฟาโรห์  (อ่าน 4612 ครั้ง)

ออฟไลน์ AlterBridge

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 4
เคยได้ยินร้านนี้มาซักพักแต่ก็ยังไม่เคยได้มีโอกาสลิ้มลองร้านนี้ซักพัก ไม่ต้องพูดมากความ พอถึงวันก็มาร้านนี้ทันที เห็นว่าน้องว่างไม่รอช้าก็จองน้องทันที นามว่า ฟาโรห์ ตัดมาที่ห้องก็ตุยกับน้องทำความรู้สึกกันเพื่อให้คลายอาการเกร็ง น้องเป็นคนที่เฟรนลี่มากๆ ขี้อ้อนเก่ง ที่สำคัญยั่วสุดๆ น้องก็มานวดผ่อนคลายให้ผมซักพัก น้ำหนักมือดีมากๆ ทั้งการวางมือ ทั้งการกด รู้สึกผ่อนคลายจริงๆ จากนั้นน้องก็มาหยอกเล่น ลูบไปที่น้องชายผม อารมณ์ก็ขึ้นสิครับ จากนั้นน้องก็เอาตัวมาถูๆๆ ตกลงจะนวดผ่อนคลายหรือ B2B เอาดีๆ 5555 น้องก็ค่อยๆเลียลำตัวผมเรียกน้ำย่อยนิดๆ แล้วก็มีกอดรัดฟัดเหวี่ยงตามประสาคนมีอารมณ์ 5555 จนผมชวนน้องไปอาบน้ำกันเถอะ ชำระล้างร่างกายกัน น้ำก็เอาสบู่มาถูตัวทำความสะอาดให้ผม แล้วก็ขัดจรวด ทำความสะอาดน้องชายผมให้ ตัดมาที่เตียง ไม่รอช้าน้องก็เปนฝ่ายบิ้วให้ก่อนเลย ค่อยๆไซร้เลียหัวนมเบาๆ จากนั้นก็มาเช็คอาการน้องชายผม เห็นว่าน้องชายผมสู้มากๆ น้องก็เกิดอาการหิวกระหายงับน้องชายผมไปทั้งลำ ดูดจ๊วบๆ ลิ้นตวัดๆส่วนโคนไปมาๆ น้ำหล่อลื่นก็เริ่มไหลทะลัก คราวนี้ก็มาเล่นก็ไข่ผมทั้งเลียทั้งจ๊วบ โคตรเสียว จนห้ามน้องก็ว่าหยุด จากนั้นผมค่อยๆดึงน้องมาจูบแลกอย่างเอร็ดอร่อย พร้อมกับเอามือจบหัวนมลูปไปๆมาๆ ทั้งสองข้าง ผมก็ขอ Counter Attack คืนบ้าง ด้วยการดูดเต้าของน้อง 2 ข้าง จากนั้นก็เอามือเขียๆน้องสาวของน้อง เขี่ยไปซักพัก น้ำของน้องก็เริ่มแฉะแล้วไหลออกมา ผมจึงลงไปทาสีทำความสะอาดน้องสาวให้ ดูดจ๊วบๆ ตวัดลิ้นตรงส่วนเม็ด น้องก็เริ่มครางออกมาในลำคอ ผมก็ดำเนินไป สวมบทบาทเป็นช่างทาสี ทาให้ทุกส่วนของน้องสาว ซักน้องเริ่มมีอาการกระตุกให้เห็น แล้วเริ่มหอบนิดๆ ก็ให้น้องพักสักระยะๆ ผมจูนกับติดแล้ว น้องก็หยิบ CD มาสวมให้ แล้วเริ่มประเดิมด้วยท่าเบสิค น้องไม่รู้เก็บกดมาจากไหน อารมณ์หื่นสุดๆ อารมณ์ร่วม ผมกล้าพูดเลยว่า เกินร้อย อยู่ดีๆน้องก็เอาลิ้นมาเลียนิ้วผม เล่นเอาอาการเร่าร้อนไปทั่วร่างกาย ผมก็ทนไม่ไหวประกูบจูบแบบดูดดื่มลิ้นนี่แทบจะไม่แยกออกจากกันอยู่สักพัก ผมก็ซอยไปไม่หยุด น้องบอกชอบลึกๆ ผมก็จัดไป ตามคำขอ เจอน้องๆที่อารมณ์เอามันส์ๆแบบนี้ ผมกลั้นไม่อยู่ แตกพ่ายเต็มตัวน้อง รู้สึกอายเลย น้องคนนี้ทำผมเสร็จไวมากๆ ไม่ไหวครับเสียวจริงๆ หลังจากที่ทำกิจกรรมเสร็จเรียบร้อยก็มาอาบน้ำ ล้างตัว มีเวลาเหลืออยู่น้องก็นวดให้ แล้วก็คุยเล่นกับน้อง จนหมดเวลา ใครชอบงานเดือดๆ ไม่แทงกั๊ก ผมแนะนำเลยครับ อย่างเดือด ผมบอกเลย แต่น้องจะอวบๆนะครับ ถ้าไม่ซีเรื่องอวบมาก แนะนำเลยครับ หน้าตาคมๆ นมเบิ้ม เนื่อตัวเนียน ที่สำคัญกลิ่นตัวหอมมากๆ งานได้หมดครับ ถ้าสะอาดสุภาพ บอกเลยไหลยาวๆ 
สรุปคะแนน
หน้า 8.5/10 หน้าตาออกคมๆ อาจจะไม่สวยขนาดนางฟ้า แต่มีเสน่ห์ แก้มหน้าดึงมากๆ
ไฟหน้า 9.5/10 โมมาสวย เหมือนของแท้ ใหญ่ นิ่ม ลูบขย่ำมันส์มือสุดๆ
หุ่น 8/10 ออกอวบครับ ไม่ถึงกับขนาดดูแย่ แต่ก็น่ากอดเหลือเกิน นุ่นนิ่มดี
ช่วงล่าง 9/10 ตัดแต่งเนียน เกาเหลา กลิ่มหอมหวาน ใครชอบเบิร์นมาเลย
ผิวพรรณ 9/10 ผิวขาวเหลืองๆ มีรอยสัก เต็มหลัง แต่เนียน ไม่มีรอยแผล ไม่รอยขีดข่วนอะไรเลย กลิ่นตัวหอม ชวนหลงไหล
GF 10/10 ใครว่าฟิวแฟน นี่ฟิวเมียชัดๆ
งาน 10/10 อย่าให้น้องมีอารมณ์ละบอกเลย อย่างเดือด ปล่อยของมาหมด ไม่มีแทงกั๊ก งานมาทุกอย่าง แพสชั่นสูงมาก 3 ประการโดยไม่มีขอแม้ ฟิวโคตรเอวี