ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องข้าวจ้าว ร้าน Cosmo spa สนาบินน้ำ !!! เด็กน้อย งานตามใจ ไหลสุดซอย !!!!!  (อ่าน 2063 ครั้ง)

ออฟไลน์ E85

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 21
วันนี้บ่ายๆ อากาศดีๆ แวะไปร้าน cosmo spa  สนามบินน้ำ  เข้าร้านไปขอดูน้องรอบแรก PR  เรียกน้องรอบแรกออกมา
มีถูกใจน้องข้าวจ้าว  หุ่นบางกรอบ ตัวเล็ก น่าจะเซ็กจัด ก้อเลยเลือก น้องข้าวจ้าว จ่ายค่าคอร์สเสร็จ ขึ้นไปเลือกได้ห้องเบอร์ 7
เข้าห้องปิดประตู ชวนน้องคุยนิดหน่อยระหว่างถอดชุด เสร็จแล้วชวนน้องไปอาบน้ำ ระหว่างอาบน้ำ ปากประกบปากจูบแลกลิ้นกันอย่างเมามันส์
พอได้ที่แล้วก้อจัดการน้องไปในท่าเก็บสบู่ จัดการอยู่นานร่วม 20 นาทีเสร็จไปพร้อมกัน 1:1
        ออกจากห้องน้ำมานอนพักแปปนึงแล้วให้น้องอมให้ อมอมได้ดีมาก  สไลน์หนอนสไลน์ไข่ ไหลลงไปลึกสุดๆๆ แบบถึงใจมากครับ
ตอนนี้เสียวมากมายจึงบอกให้น้องขึ้นบน ควบให้หน่อยน้องควบดีครับ ค่อยเร่งความเร็วขึ้นเรื่อยๆ เสียวมากครับ น้องเร่งอีกพักใหญ่
น้องเข้าเส้นชัยไปก่อน ไม่รอช้าจับน้องพลิกตัวจัดท่ายกล้อ กระแทกไม่ยั้ง มันส์มากครับ  จากนั้นจับน้องคุกเข่าจัดท่ากวางเหลียวหลัง
ท่านี้ขอบมากครับเพราะกระแทกได้ลึกสะใจดีจริง มันส์จนทนไม่ไหว เสร็จตามน้องไปครับ สกอร์รวม  2:2
        สรุป น้องข้าวจ้าว ร้าน cosmo spa  งานดีแบบไหลทะลุสุดซอย  แนะนำครับไม่ผิดหวังของดี การันตี ของดีครับ