ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องโมจิ ร้านแสนสบาย อ่อนนุช 64  (อ่าน 3323 ครั้ง)

ออฟไลน์ adaaugusta

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
การบ้านน้องโมจิ ร้านแสนสบาย อ่อนนุช 64

หลังจากที่ได้ดูๆ การบ้านของเพื่อนๆ   ในกลุ่มไลน์ และ เล็งๆ ไว้ว่าจะแวะไปร้านนี้นานแล้ว  แต่เนื่องด้วย อยู่นอกพื้นที่ทำการ เลยไม่มีโอกาสสักที

วันนี้เหมือนฟ้าเป็นใจ  มีธุระต้องไปแถวนั้นพอดี  เสร็จงานเลยรีบทักไปในไลน์ร้าน

สรุปจองน้องโมจิครับ

พอไฟถึงร้านก็รับฟังคอร์สของทางร้าน ผมเลือก 1 ชม. ครับ

เลือกคอร์สเสร็จ น้องออกมารับ

ตัวจริง ตัวเล็ก(ไม่สูง) หุ่นเนื้อนมไข่ เลย ใครชอบแบบเต็มไม้เต็มมือจัดได้เลยครับ

น้องพาผมไปห้อง ผมเดินตาม ก้นน้องสวยมากๆ ในสมองเริ่มฟุ้งซ่านล่ะ 555

พอน้องมาส่งที่ห้อง น้องก็ขอตัวไปเอาของ เตรียมตัวเล็กน้อย

พอน้องกลับมาก็ชวนไปอาบน้ำ  อาบดีครับ ขัดถูสะอาดทุกซอกทุกมุมเลย 

ผมบอกเลยว่าไฟหน้ากลมสวย โอโม่ สาดแสงซีนอนแสบตาเลยครับ ผิวขาวสวย เนื้อตัวหอม

พออาบน้ำเสร็จ กลับไปที่ห้อง น้องให้ผมนอนคว่ำ  น้องนวดหลังให้ก่อน น้ำหนักมือดี  รีดเส้นดี  สบายตัวมากครับ จนผมเกือบจะหลับ น้องสะกิดให้พลิกตัวหงายหน้า

น้องก็เริ่ทจู่โจม  พอเครื่องผมเริ่มติดก็ขอทาสีให้น้องก่อนทำไปสักพักน้องก็บอกให้ผมพอก่อน น้องอยากร้องเพลง
  พักแปปนึง น้องก็ชวนไปอาบน้ำ ชำระล้าง

น้องคุยเก่งมากครับ เป็นกันเองสุดๆไม่ต้องกลัวเหงา  หน้าตาน่ารักมากสเปคเลย ไม่กล้ามองน้องนานทผมเขิล 5555

หน้าตา            9/10
บริการ           10/10
รูปร่าง              9/10
GF                      10+
ไฟหน้า            9/10
ความน่ารัก              10
ความเป็นกันเอง      10
ความสุภาพ               10

สรุปงานนี้มีทอนครับ