ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องโอโจ้ ร้าน cosmo spa สนามบินน้ำ งานไหลดีจริงๆงานดีครบ 3 ประการ + ปลากรอบๆๆๆๆ  (อ่าน 1457 ครั้ง)

ออฟไลน์ E85

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 21
วันนี้ว่างๆแวะร้าน cosmo spa  เจอน้องใหม่เข้าร้านมาก้อเลยจัดรอบเทรนซะเลย น้องอายุ 19 ยังไม่เคยทำงานแนวนี้มาก่อนครับ
ผิวขาว นม 34 กำลังดีครับ เข้าห้องไปก้อจัดการปลอกเปลือกน้อง  น้องบอกว่าไม่เคยทำคะ ก้อยังเกร็งๆอยู่  ก้อค่อยๆคุยให้น้องคุ้นเคย
จากนั้นก้อไปอาบน้ำกัน อาบน้ำเสร็จก้อพาน้องมานอน ค่อยๆบิ้วน้องจนน้องทนไม่ไหว ก้อเลยจัดท่า 69 ให้น้องไปน้องก้อจัดการอมไปตามจังหวะ
ความอยากของน้อง น้องอมดีครับ จนน้องเองทนไม่ไหว รีบกลับตัวมาจูบปากกัน พร้อมขึ้นควบม้าทันที น้องขี่ม้าไปร้องระงมไป สุดท้ายน้องบอกเสร็จแล้วคะ   ผมไม่รอช้าจับน้องนอนหงาย จับขาพาดบ่า ในท่ายกล้อ กระแทกไม่ยั้งสุดท้ายเสร็จตามน้องไป สกอร์ 1:1

สรุป น้องโอโจ้ น้องใหม่ งานลื่นไหลดีจริงๆๆ แนะนำนะครับ ไม่ควรพลาดครับ

ออฟไลน์ superleen

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 30

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1054
อุย ปาสยิวกิ้วมากครับบบ :013:

ออฟไลน์ BIG SEX

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
ขอชมอันเซนหน่อยครับเฮีย หอยคงสวยมาก