ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเจเจ ทีแรก “คิดว่าเป็นคนไทย ที่ไหนได้เป็นคนเย’มัน” +ปลาหุ่นดีจริงๆ  (อ่าน 1402 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rush supa

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 79

คลาดกันมาหลายรอบ จนวันนี้ตื่นเช้ารีบทักไปหาพีอา วันนี้ร่างกายต้องการปะทะ อยากโดนแบบแน่นๆจุกๆ นัดคิวเรียบร้อย
     เจอตัวจริงใช่เลยหน้าหมวยอินเตอร์ ตาเฉี่ยวคม ดูเซ็กซี่ ตามสไตล์ค่ายนี้เลย ถ้าใครชอบแนวขาวเซกซี่หน้าตาน่า ติดตามห้ามพลาด พูดคุยปรับพฤติกรรมกัน น้องคุยเก่งมากกกก คุยสนุก ใครเหงาๆเบื่อ
ได้ฟิลล์อีกแบบ แฟนสายเกา
     งานอาบน้เกินำมาตรฐาน สะอาดเอี่ยมอ่อง ขัดรูด อ้อกๆดี บนเตียงชั้นในซีทรู นมนิ่ม ใหญ่ ดูดโคตรมัน จูบแลกได้เลย ลิ้นดุลดีมาก น้องมีของเล่นด้วยนะ แล้วอีกอย่างเขาเป็นคนน้ำเยอะแล้วมีอารมณ์ร่วมสูง ถูกใจสายกินน้ำครับ ผมทาสีไปด้วย น้ำน้องเปียกเต็มเตียง เขาบอกพอก่อนๆหนูไม่อยากเสร็จตอนนี้ จากนั้นน้องจัดการเลื่อนลงไปร้องเพลงให้ผม สกิลปากโคตรได้ มีการเอาของผมตีปากตีลิ้นตัวเองด้วยยั่วสุดๆ ผมทั้งบีบนม ทั้งเขี่ยทั้งปาด เค้าน่าจะยิ่งชอบ ยิ่งดูดให้ผมเสียวจนครางไม่หยุด จากนั้นก็บอกว่าหนูขอข่มขืนพี่นะ จัดการโหลด CD แล้วบดลงบนท่อนผมแบบสุดๆ เราใส่กันแบบดุเดือดจัดๆ ใครชอบแนวบู๊ ดุเดือด แนวเมียโคตรมันบอกตรงๆ เหมือนหนังเอ็กซ์ญี่ปุ่นยังไงยังงั้นรอบหน้าจะกลับไปซ้ำแบบจัดเต็มอีกแน่นอน

ออฟไลน์ Rush supa

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 79

หุ่นแน่น นมใหญ่ น่ารักเฉี่ยวเซกซี่ นี่แหล่ะของจริง ใครชอบแนวหนังโป๊น่าจะถูกใจ ฟิลอย่างได้

ใครที่อยากเจอของจริง มีอุปกรณ์ให้เล่น ใครชอบฟังเสียงคราง ชอบความมัน สายแฟนตาซี
อยากได้ฟิลแสดงหนังAV อย่าพลาดครับ มันโคตรๆ
ความคุ้มค่า 10/10
     ฟิลล์ดี มีน้ำจริงๆ ซึ่งถ้าเกิดมีอารมจัดๆคือเยอะมาก อุปกรณ์มีให้เล่น สนองนิ๊ดเลยใครชอบงานแนวงานหนังโป๊  คนนี้ใช่เลย

ออฟไลน์ @@ #ร้านตำนาน #นวดรามอินทรา #สปารามอินทรา@@

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 32
  • PARTY START 10:00-24:00

:88: ขอบคุณการบ้าน น้อง เจเจ นะคะ :88:
ตรงปก ตามใจ 100เปอร์เซนต์ งานดี คิวแน่น ฟินกระจาย :90:

น้องยังไม่ขอเข้าร้านนะคะ สนใจนัดนอกสถานที่

สะดวกช่วงไหนทักสอบถามน้องได้เลยค่ะ
กดมาเลยค่ะ   
📌 https://lin.ee/EqcEW36

สนใจรอบไหนสอบถามน้องได้เลยค่ะ

PARTY PRETTY

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1054
เห็นหุ่นแล้วอยากเจอคนเยมันเรยคร้าบ :013: