ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาหื่นเข้าชมเลย นางฟ้าลูกคึ่งเซ้กส์จัดแห่งปฐพี Unseen Uncenต้องเจอUn นี้(Bonanza  (อ่าน 33150 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1398
พี่เอ้บคงสอนน้องชำนาญเเล้วผมจะได้ไปไห้น้องสอนต่อ  :032:

หลอกให้หัดทีละคนเฮีย. น้องตื่นเต้นและเสียวตาม เราก็มันส์พะยะค่ะ

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *

• *
ผมนี่อ่านไป ดูปลาไป แข็งแทบระเบิด สุดการบ้านตลอดกาลครับ

อย่าแข็งอย่างเดียว. เสียวเกินมันไม่ดี. ไปหาเอลซ่าเลย

แวมไพร์แจกส่วนลดให้. ไลน์มารับได้ครับ

ไม่ได้มีหุ้นร้านใดๆหรอก แต่พอใจจะแจกแฟนการบ้าน

• *
กราบหว่างขางามๆเป็นการขอบคุณสำหรับการบ้านและงานอันปราณีตแบบนี้นะครับ
จะตั้งตารอ ตอนต่อไปเลย ครับ
ปรบมือรัวๆ  :84: :84: :84:

เหนื่อยมากครับ. การจะทำการบ้านให้มีภาพครึกครื้นขนาดนี้ได้

แค่อยากฝากผลงานแก่ชนรุ่นหลัง. บอกให้รู้นางฟ้าทอนไส้แตกจริงอยู่ไหน

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 87
ต้องตามไปลอกการบ้านบ้างแล้ว  :013:

ออฟไลน์ nattapon28

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: -4
ตามผลงานพี่มาตลอดเลย เขียนได้มันมากๆเลยครับ ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันนะครับ :019:
+1 ให้ครับ

ออฟไลน์ กูเกิ้ล

• เป็นห่วงนางฟ้าทุกคนครับ อยากให้ลูกค้าแย่ๆหายไปจากวงการ
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 340
เนื้องานและอารมณ์แบบน้องเอว...ซ่า แห่ง โบนัน...ซ่า

มีแต่พี่เอ็บที่เขียนได้ถึง บรรยายได้ครบครับ

....วันก่อนขึ้นน้องโฟกัส ได้ยินเสียง  "โอ้ยย โอ้ยยย ..."

จากห้องข้างๆ ถาม PR. บอกว่าเสียงน้องเอว ซ่า

แต่ไม่รู้ว่าใคร? ทำให้น้องร้องเสียงขนาดนั้น

[048]นางฟ้าก็มีหัวใจ  ที่น้องทำไปเพราะจำเป็น
อยากให้เห็นใจพวกเธอ
อย่าเผลอไผลตามใจตัวท่านเอง[/color][/size][

ออฟไลน์ p.anfield

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: -65528
แค่น้ำแรกผมก็ทั้งเกร็งทั้งแข็งไปหมดน้ำแทบเดินแล้วท่านแวมไพร์บอกน้ำสองแรงกว่าอีก เสียวว้อยยย  อย่าให้รอนานนะคร้าบบบ
 :013: :027:

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
ปลาโหดจริงด้วย ขมิบแทบไม่อยู่ครับพี่เอ๊บบี้ :81:

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • *
  • Like: 2019

คุ้นๆมากเลย นางฟ้าคนนี้

สายหื่นแน่นอนครับ ยินดีด้วย
  :84: :019: