ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เบื่อ แอนดรอย หันมาลอง ไอโฟน สักหน่อย ^^ (การบ้าน เดอะซีเคร็ทสปา)  (อ่าน 4747 ครั้ง)

ออฟไลน์ ronaldo777

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 4
วันก่อนที่ไป พอลงมาจากห้อง เห็นสาวคนนึงสวยมาก เห็นแล้วขึ้นเลย เลยถามชื่อน้องกับ PR ร้านไว้ เดี๋ยววันหน้ามาขึ้น
และแล้วก็ถึงเวลาที่รอคอยย มานานกว่า 2 วัน 555
ผมได้ทักไปที่ร้าน มีโปรโมชั่น ถ้ามาก่อน 13.00น. ราคาโปรเหลือ 2,500 บาท จะรอช้าทำไม ผมรีบจองเลยครับ
จองน้องไอโฟนก็เลยได้ฟูลคอร์สโปร 2500 ไปเจอตัวจริงน้องขาวมาก สัดส่วนชัดเจน หน้าสวยมากก แค่เห็นก็ฟินทำเอาแข็งละ
น้องทักทายดีมาก เป็นกันเอง เข้าห้องน้องก็ชวนคุยกันไปถอดชุดไป ไม่รอช้าน้องก็พาผมไปอาบน้ำ ถูสบู่ ลูบไล้ โอ้ยย อารมณ์พุ่งมากจังหวะนี้
ตัดออกมาบนเตียง น้องก็บิ้วให้ก่อนเลย น้องเริ่มวนที่หัวนมก่อนเลย น้องลิ้นดีเลย พอได้ที่ ข้างล่างเริ่มแข็งสู้มือน้อง เลยชวนน้องให้ขึ้นเถอะ
น้องก็ใส่เกราะให้แล้วค่อยๆขึ้นนั่งยองๆกดลงมา แน่นกระชับมาก งานหวานๆ น้องจังหวะดีมากก ช้าๆ แล้วค่อยเร่งให้เร็วขึ้น
น้องจัดให้สักพัก ชักจะไม่ไหวยังไม่ได้ทำเลยเดี๋ยวลั่นก่อน 5555 เลยเปลี่ยนท่า ผลักน้องลงไปนอนแทน ท่าเบสิค ดอกกี้ ตะแคง จัดหมดทุกท่า
สุดท้ายกลับมาท่าเบสิค มองหน้าน้องไปด้วย เสียวสุด สวยๆ อกบึ้มๆ สุดท้ายก็สำเร็จ หน้าสวยๆ ทำเอาน้ำพุ่งดีสะเหลือเกิน

10/10 ให้คะแนนเต็มๆ ต้องกลับไปซ้ำแน่นอน