ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องวิว ลุคนางแบบ สูง 170 สัดส่วนเป๊ะมาก @The Secret Spa Town in town  (อ่าน 4448 ครั้ง)

ออฟไลน์ stephenking

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 11
วันนี้ทำงานเมื่อยๆ เลยมานวดซะหน่อย ครั้งนี้ทักไลน์หาพีอาร์ แนะนำน้องใหม่อีกคน น้องวิว
มาทำได้ไม่นาน หน้าตาดี สวย ขาว ผิวเนียน สูง 170 หุ่นนางแบบเลย เราก็โอเคตกลง จองน้อง
ประมาณ 30 นาทีฝ่ารถติดมาถึงร้าน เข้าไปร้าน PR ก็ทักทายต้อนรับ แล้วเรียกน้องออกมาหา
เห็นน้องครั้งแรก หุ่นนางแบบจริง แบบที่ PR บอก หน้าตาก็สวย สวยกว่าในรูป 555 โดยรวมถูกใจครับ
น้องพาขึ้นห้อง พูดคุยกันเล็กน้อย แล้วก็เข้าไปอาบน้ำล้างตัว พอออกมา เห็นน้องถอดชุดรอ ผมนี่แข็งเลยครับ
บั้นท้าย ก้นน้องสวยมาก ช่วงล่างแน่น ช่วงบนก็ไม่น้อยหน้า หน้าอกเต็มไม้ เต็มมือ ผมรีบนั่งรอบนเตียง
น้องเข้ามาบิ้วอารมณ์เล็กน้อย ให้น้องชายตื่นตัว เล้าโลมดีครับ อารมณ์มีตลอด ไม่ขาดช่วง เสียวมาก
พอเสร็จน้องก็นวดต่อให้ ชวนคุยจนครบเวลา

หน้าตา 8/10
ไฟหน้า 9/10
บั้นท้าย ก้อน 10/10
ความคุ้ม 10/10 คุ้มทุกวินาทีเช่นเคย

ผมแนะนำเลยครับ ร้านนี้เขาคัดน้องๆมา สุดจริง คุณภาพเน้นๆ ตามที่ร้านบอกเลยครับ