ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องมิ้ว จบจาก ม.ดัง อยากลองเด็กจบใหม่ เสียงเสียวมากก @เดอะซีเคร็ทสปา  (อ่าน 4194 ครั้ง)

ออฟไลน์ ronaldo777

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 4
มาทำธุระแถวทาวน์อินทาวน์พอดี หลังจากเสร็จธุระ ยังพอเหลือเวลาอีกนิดหน่อย ก่อนที่ ผบ.จะตาม 555+
ทักไลน์หา PR ร้าน ส่งรูปน้องๆวันนี้มาให้ดูหน่อย น้องมิ้วคนนี้ ขาวออร่า หน้าตาน่ารัก PR ก็เชียร์ บอก
น้องมิ้ว นานๆจะมาที จบม.ดัง ยังใสๆ เราก็เชื่อคนง่าย น้องมีรอบว่างพอดี ผมก็จองทันที

พอดีมาถึงร้าน เจอน้องครั้งแรกก็โดนใจมากก หน้าตาสวย ขาวจั๊ว สูงน่าจะประมาณ 170 ได้
น้องทักทายมาด้วยเสียงน่ารักสุดๆ ฟังแล้วสบายหูมากๆครับ
พอถึงห้องน้องก็พาไปอาบน้ำ ถูสบู่ น้องถอดชุดออก ห่มด้วยผ้าคลุมสีขาวแทน
พออาบน้ำเสร็จ ถึงเตียงน้องเอาผ้าคลุมออก ผมนี่แข็งเลย หุ่นดีมากกก ขาวเนียนทุกจุด อกสวย จุกชมพู
พอถอดผ้าออก น้องก็เริ่มจูบ ลูบไล้ตามตัว ริมฝีปาก นุ่มฟูมากๆ ส่วนมือผมค่อยๆลูบไล้ไปมาบริเวณเนินสามเหลี่ยมของน้อง
สักพักจับน้องนอนหงายบ้าง เริ่มใส่เกราะป้องกัน แล้วก็ค่อยๆซอยแบบเบาๆ จัดเต็มกับท่าเบสิค น้องร้องดังใช้ได้เลย จนอารมณ์ผมพุ่งมาก
หลังจากนั้นก็ให้น้องขึ้นให้ จังหวะดีใช้ได้ เร่งเป็น เบาเป็น ผมแทบจะถึงจุดสุดยอด เลยให้น้องลงไปอยู่ข้างล่างแทน
เริ่มซอยกันท่า Doggy อีกครั้ง คราวนี้ผมใส่สุดแรง ด้วยเสียงร้องซี๊ดของน้อง กับหุ่นสุดเอ็กซ์ ทนไม่ไหวจนในที่สุดผมก็ถึงฝั่งฝันจนได้ 555+
ต้องไปซ้ำอีกสักรอบแน่นอนครับ ผมให้คะแนนตามนี้ครับ

หน้าตา 9/10
งานดีมาก 9/10
ฟิลลิ่ง 9/10
เสียง 10/10

ออฟไลน์ The Secret Spa

• KapooClub Spa
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 5
ขอขอบคุณสำหรับส่งการบ้านนะคะ
:81: :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81: