ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องเหมย ตัวเล็ก ก้นกลม เด้งรับทุกท่า เสียวโคตรงานนี้ @the secret spa  (อ่าน 2728 ครั้ง)

ออฟไลน์ stephenking

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 11
วันนี้รู้สึกเมื่อยเนื้อเมื่อยตัวครับ เปิดไลน์ The Secret Spa ทักไปหา PR ขอดูรูปน้องๆวันนี้ที่เข้า
พีอาร์ แนะนำมาเหมือนเคย คราวนี้ชื่อ น้องเหมย หน้าตาสวยมากก ตัวเล็ก แต่อย่างอื่นนี่เด่นมากครับ
ได้โปรโมชั่นเหลือ 2,500 เช่นเคย ถ้าไปก่อนบ่ายโมง

พอไปถึงร้าน พีอาร์ ก็เรียกน้องออกมาหา หน้าตา ตรงปก ชุดเซ็กซี่มาก เห็นแล้วขึ้น !!!
เมื่อใจพร้อมกายพร้อมทุกอย่างก็เป็นเรื่องง่ายครับ รีบให้น้องพาขึ้นห้อง
พอถึงห้องก็อาบน้ำ ล้างตัวตามปกติ พอเสร็จผมก็ขึ้นไปรอบนเตียง พอน้องถอดชุดออก
ได้เห็นสัดส่วนชัดๆ หุ่นเอ็กซ์มากก อก เอว ก้น เรียกได้ว่า สุดยอดครับ สำหรับผม
น้องเริ่มจู่โจม จูบปาก แลกลิ้น กันอย่างเมามันส์ พร้อมกับมือที่ ลูบไล้ไปทั่วทั้งตัว
น้องบิ้วเก่งมาก จนเกือบจะทนไม่ไหว เลยบอกให้น้องพอ น้องเริ่มใสชุดเกราะให้
น้องขึ้นคร่อมขย่มได้ดีมาก จังหวะดี ควบเป็นม้าไปเลยครับ 555 จังหวะนี่ฟินโคตรๆ
สักพักผม จับน้องนอนหงายแล้วเล่นท่าเบสิค พร้อมกับขยำเต้าของน้อง น้องร้องจนเสียงหลง เสียงร้องดีมาก เสียวสุดๆ
ผมจับน้องนอนคว่ำต่อด้วยท่า Doggy น้องบอกว่าชอบท่านี้ มันเสียวมากๆเข้าลึกสุดๆ ก้นเเละสะโพกน้องก็เนียน สวยกลม
เด้งสุดๆเหมาะที่ต้องใช้ท่านี้เผด็จศึก เสร็จจนได้รู้สึกว่าปล่อยแบบหมดตัวคาชุดเกราะ

สรุปน้องงานดีจริง ดีมากๆ ฟิลแบบแฟนสาวตัวเล็กๆ แต่อกใหญ่ ทรงสวยมาก ก้นก็กลม เด้ง เนียนไปทั้งตัว

หน้าตา 9/10
หุ่น 10/10
ความคุ้ม 10/10 คุ้มทุกวินาที

โดยรวมถือว่าดีมาก น้องๆดีจริงๆครับที่นี่ ส่วนตัวมีซ้ำอีกแน่นอน ในไม่ช้า555+

ออฟไลน์ The Secret Spa

• KapooClub Spa
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 5
ขอขอบคุณลูกค้าสำหรับการบ้านนะคะ

✰ น้องเหมย หมวยอินเตอร์ ✰

ถ้าพี่ๆสนใจ ติดต่อได้ตามไลน์ด้านล่างเลยนะคะ

สัดส่วน 33-25-35 สูง 158 นน. 46

:81: :81: :81: :81: :81: :81:

>>> เปิดรอบจอง น้องเหมยแล้ว วันนี้ !!! <<<

ติดต่อสอบถาม
ID Line : @Thesecretspa
✆ Tel : 080 520 3787

คลิกได้เลยคร่าาา
 :82: https://lin.ee/uAqgu5e

ออฟไลน์ nataz

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 15
บวกการบ้านครับผม  :81: