ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องสโนว์ ขาวจั๊ว ชมพูๆ แบบนี้แหละที่ต้องการร @เดอะซีเคร็ท สปาร์ ทาวน์ อิน ทาวน์  (อ่าน 2237 ครั้ง)

ออฟไลน์ ronaldo777

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 4
ช่วงนี้รู้สึกปวดเมื่อย อยากผ่อนคลาย ไม่รอช้า เข้าไลน์ทักพีอาร์ ทางร้านก็แนะนำมาคนนึง น้องสโนว์
เห็นรูปแล้วถูกใจ ขอจองทันที นัดไว้ 16.00 น. รีบเคลียร์งานเรียบร้อยก็รีบไปร้านทันที ถึงร้านแล้วพีอาร์ก็เรียกน้องสโนว์ออกมารับ
เจอครั้งแรกสวยครับ สัดส่วนดี ตัวเล็กๆ น่าจะสูงประมาณ 160 ไม่รีรอ น้องเดินนำพาขึ้นห้องไป วันนี้ห้องนักเรียนว่างพอดี
บรรยากาศห้องดีโอเค มีโต๊ะ เก้าอี้ แล้วก็เตียง น้องพาผมเข้าไปล้างตัว อาบน้ำ น้องอาบให้สะอาดดีครับ พอเสร็จก็ไปนั่งอยู่ที่เตียง
น้องถอดผ้าขนหนูออก นี่ว้าวเลยครับ หุ่นดีมากก สัดส่วนถูกใจสุดๆ อกตูม แต่ไม่เกินตัว เอว S บั้นท้ายแน่น ไม่รอช้าน้องเริ่มจูบก่อน
ริมฝีปากเบา เร้าโรมได้ดี ฟิลลิ่งดีเลย สักพักผมเริ่มขึ้นพาน้องไปนั่งบนโต๊ะเรียน บรรยากาศได้มากแบบนี้ สักพักให้น้องโหลด CD ให้
เพราะผมแทบจะทนไม่ไหวแล้ว555 ก็จัดกันทุกกระบวนท่า น้องอารมณ์ร่วมดีมาก เสียงครางเสียว สู้ไม่ถอย จัดได้ทุกลีลาเลย
พอเสร็จน้องก็นวดให้ ชวนคุยเรื่อยเปื่อย น้องคุยน่ารักมากครับ อ้อนเก่ง เอาใจเก่ง ยังไงก็ต้องมีซ้ำครับแบบนี้ รอบ 2 3 4 มีแน่นอน555+

หน้าตา 10/10
หุ่นผิว 10/10 แจ่มมาก
GF 10/10
บรรยากาศห้อง 9/10

น้องสโนว์ร้าน The Secret Spa @Town in Town

ออฟไลน์ The Secret Spa

• KapooClub Spa
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 5
ขอขอบคุณลูกค้าสำหรับการบ้านนะคะ

ถ้าพี่ๆสนใจ ติดต่อได้ตามไลน์ด้านล่างเลยนะคะ

✰ น้องสโนว์ ใสๆ
เปิดรอบจอง แล้ว วันนี้✰

น้องสโนว์ จัดเลยคนนี้ ชอบสาวหน้าหวาน ตาหวานเยิ้ม คนนี้เลยค่ะ‼️

น้องขาวกริ๊ป ทั้งตัวคนนี้คอนเฟริม ตัวจริงสวยมาก
อกเป็นอก เอวเป็นเอว บั่นท้ายไม่ต้องพูดถึง กลมกลิ๊ก

:81: :81: :81: :81: :81: :81:

ติดต่อสอบถาม
ID Line : @Thesecretspa
✆ Tel : 080 520 3787

คลิกได้เลยคร่าาา
 :82: https://lin.ee/uAqgu5e

ออฟไลน์ T H E P

• MOD
  • Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 89