ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกกับน้องเอิร์นสายบู้ ทนแค่ไหนก็คงต้องยอม@YOSHI  (อ่าน 1868 ครั้ง)

ออฟไลน์ top11871

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
วันนี้ได้ลองมาใช้บริการที่โยชิเป็นครั้งแรก เลยขอขึ้นหอกับน้องเอิร์น รอสักพักน้องก็เดินออกมารับด้วยชุดพยายาล เห็นแล้วอยากฉีดวัคซีนขึ้นมาเลย

น้องยิ้มสวย และคุยเก่ง หยอกล้อกันตั้งแต่เดินมารับจนถึงห้อง ทำให้ลดความประหม่ากลงมาก พอเข้าห้องน้องจัดหาเครื่องดื่มมาให้

สักพักก็ถูกน้องจับอาบน้ำตามระเบียบ แล้วก็มาบอดี้ให้ที่บนเตียง ต้องเรียกได้ว่าน้องเทคนิคแพรวพราวและจัดจ๊านที่สุดคนหนึ่งเลย แนะนำว่าต้องมาลองครับ

พอโดนเข้าไปทีเดียวผมซึ่งเป็นคนเสร็จยากมาก ถึงกับทนไม่ไหวเลยทีเดียว ยังไม่พอน้องยังใช้ตัวถูไปถูมา ทำเอาขาสั่นเลยทีเดียว อิอิ

แล้วน้องก็สาวต่ออย่างเป็นจังหวะ น้องมีศิลปะในการใช้มือสุด จนเราใกล้ถึงฝั่ง น้องบอกว่าพี่อยากปล่อยใส่ตรงไหนของหนูดีค่ะ อื้อหื้อ พอเจอคำนี้ไปก็พุ่งปรี๊ดสิครับรออะไร

หลังจากนั้นน้องก็นำผ้าร้อนมาประคบมังกรน้อยที่เพิ่มพ่นพิษไป ทำให้รู้สึกสบายเลือดลมเดินคล่องเลยทีเดียวครับ

ต่อมาน้องนำออยมานวดให้ น้องนวดดีมากแรงกดกำลังสบาย ถือว่านวดเป็นเลยทีเดียว น้องบรรจงนวดตั้งแต่ขาจนถึงไหล่เลยครับฟินมาก

พอนวดเสร็จน้องทำสครัปเท้าให้  ช่วงตอนนวดน้องบอกต่อรอบสองไหม แต่เหนื่องด้วยวันนี้เหนื่อยมาทั้งวันเลยขอรอบเดียวดีกว่า

เลยนั่งคุยกับน้อง น้องคุยสนุกมาก อยู่ด้วยกันในห้องไม่มีคำว่าอึดอัดเลย น้องไม่หวงตัวครับ น้องบอกว่าหนูเอา(ใจ)เก่งนะพี่

ขอให้คะแนนรวมๆ 9.5/10 ครับ เวลาผ่านไปเร็วมาก แนะนำครับ :84: :84: :84:

ออฟไลน์ Manny01

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
ฟินกันไป

ออฟไลน์ YOSHI พัฒนาการ 74 ,083-9498588

• KapooClub Spa
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 3

ห้ามพลาด..! ของดี @ โยชิ

"บริการทุกระดับ ประทับใจ สุขไม่อั้น คุ้มมีทอน"

การันตรี คุณภาพน้องๆ By PR.กิ๊ฟซ่า

...กล้าท้าพิสูจน์...

สอบถามเพิ่มเติม

Line : @ys88

Tell: 0839498588

การเดินทางมายังร้าน
โยชิ สปา (พัฒนาการ 74)

คลิ๊กที่รูปลิ้งค์ google map ได้ค่ะ