ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องอุ้ม ให้เต็ม 10 ทุกช่อง ถูกใจจนอยากจะอุ้มกลับบ้านด้วยเลย @The Secret Spa  (อ่าน 3474 ครั้ง)

ออฟไลน์ stephenking

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 11
ครั้งที่แล้วเจอผ่านๆตอนจะกลับ ได้ถามชื่อน้องกับพีอาร์ไว้ ไว้มีโอกาสจะมา ผ่านไปไม่กี่วัน ก็ถึงเวลาแล้วครับ
ได้ทักไลน์ร้านไปถามว่าน้องเข้าวันไหนบ้าง แล้วก็จองทันที เห็นว่ามีรอบว่าง พอไปถึงร้านก็เจอน้องยืนรอพอดี
หน้าตาน้องสวย น่ารัก ขาวมากก ตัวเล็กๆ ทรงดีเลยครับ ทักทายด้วยน้ำเสียงหวานไพเราะมากๆ สักพักน้องพาขึ้นห้อง
อาบน้ำ ล้างตัวกันตามปกติ พอผมเห็นน้องถอดชุดออก หุ่นดีมากก อกสวย ผิวขาว ทำให้น้องผมแข็ง ซู่ซ่าแบบเอาไม่ลงเลยครับ55+
น้องก้มลงร้องเพลง จังหวะดีสุดๆ ควงเก่ง หัวไมค์นี่เสียวเปล่งเลยผมลูบห้วกดหัวไปด้วยเสียวมากครับ
เบรินน้องเค้าบางเดี๋ยวจะเสียของเลียดูดวนไป น้ำเดินดีแหละงานนี้ บอกน้องหยิบ CD สวมให้หน่อย พี่เริ่มจะไม่ไหวแล้วว
สวมใส่เสร็จพร้อมดำเนินการ น้องพร้อมจัดยาวเสียวๆ ใส่ได้ทุกท่า สู้ไม่ถอย ร้องลั่นเพิ่มแรงกระแทกลงไปไม่หยุดหยั้ง ลื่นดีตอดตึบเลยครับ
ฟิลลิ่งร่วมของน้องดีมากก จังหวะ หน้าตา น้ำเสียง ถึงใจสุดๆครับ

ความคุ้ม 10/10
หน้าตา 10/10
หุ่น 10/10
GF 10/10

เอาเป็นว่าโคตรคุ้มครับ ส่วนตัวซ้ำต่อแน่นอน ไม่น่าจะนานเกินรอ อิอิ555+

ออฟไลน์ The Secret Spa

• KapooClub Spa
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 5
ขอขอบคุณลูกค้าสำหรับการบ้านนะคะ

ถ้าพี่ๆสนใจ ติดต่อได้ตามไลน์ด้านล่างเลยนะคะ

น้องอุ้ม

✰‼น้องใหม่แห่งวงการ ซิง สดมากกก‼✰

ที่สุดของความลับ ที่ เดอะ ซีเครท สปา
น้องขอไม่เปิดหน้า เป็นเน็ตไอดอล มียอดฟอลโล่
คนติดตามเกือบล้าน ใครเห็นก็ต้องร้องว้าววววว!!!

น้อง เอ็กซ์มาก บิ๊กบึ้ม ขาวออร่า ประกายมาก
น้องขาวกริ๊ป ทั้งตัว คนนี้คอนเฟริม ตัวจริงสวยมาก
สัดส่วน 34-25-36 สูง163 นน.46
อกเป็นอก เอวเป็นเอว บั่นท้ายไม่ต้องพูดถึง กลมกลิ๊ก
เชื่อเหอะ สักครั้ง พี่ต้องริ้มลอง

:88: :88: :88: :88:

ติดต่อสอบถาม
ID Line : @Thesecretspa
Tel : 080 520 3787

คลิกได้เลยคร่าาา
 :82: https://lin.ee/uAqgu5e
:004:

ออฟไลน์ T H E P

• MOD
  • Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 89
น่าอุ้ม สมชื่อ