ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องสโนว์ หิมะขาวๆ เนื้อตัวเนียนๆ อารมณ์แฟนสาว สุดเกินบรรยาย @เดอะซีเคร็ท สปาร์  (อ่าน 1518 ครั้ง)

ออฟไลน์ stephenking

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 11
วันก่อนได้อ่านการบ้านน้องสโนว์ไป เลยตามลายแทงพี่เขาไปสักหน่อย
ทำการจองน้องสโนว์ผ่าน ไลน์ของร้าน พอถึงร้านเจอตัวจริง ก็ตามการบ้านที่เคยอ่าน
น้องหน้าตาดีเลยครับ ผิวขาว ออร่ามาก ตัวเล็กๆ กำลังดีครับ
น้องพาเดินขึ้นห้อง ถึงห้องก็อาบน้ำล้างตัวตามปกติ พอเสร็จน้องก็เริ่มจู่โจม
น้องจัดการบุกให้ก่อนเลย จูบปาก มือไม้ก็ทำงาน น้องอกใหญ่เต็มไม้เต็มมือบีบคลึงมันๆ
สักพักน้องก็ลงไปจับไมค์แล้วร้องเพลง ร้องเพราะมาก เสียวสุดๆครับ ลิ้นท่าทาง ถึงใจจริงๆ
ผมเริ่มทนไม่ไหว รีบให้น้องใส่เกราะให้ก่อน น้องถามอยากให้หนูขึ้นให้ก่อนไหม จังหวะน้องดีมากๆ
ขย่มมันส์ สะใจ อารมณ์มาเต็ม เสียวโคตรๆ ทำไปได้สักพัก ผมให้น้องนอนลง จับน้องทำท่าเบสิค
ซาวน์เสียงแบบนี้ได้ฟิลมากๆ หน้าตา เสียงร้อง สุดเกินบรรยาย เห็นน้องอาการใกล้จะเสร็จ ผมรีบเร่งจังหวะให้เสร็จไปไล่ๆกับน้อง
จนเสร็จน้ำพุ่งดีมาก ตัวเบาเลยครับงานนี้ น้องฟิลดีถึงใจครับ งานดีมาก พี่ๆลองตามลายแทงไปนะครับ

หน้าตา 10/10
หุ่น 10/10 หน้าอกใหญ่ แต่ไม่ใหญ่เกินตัว
GF 10/10 เสียง อารมณ์ หน้าตา ดีมากกก

ออฟไลน์ The Secret Spa

• KapooClub Spa
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 5
ขอขอบคุณลูกค้าสำหรับการบ้านนะคะ

ถ้าพี่ๆสนใจ ติดต่อได้ตามไลน์ด้านล่างเลยนะคะ

✰ น้องสโนว์ ใสๆ
เปิดรอบจอง แล้ว วันนี้✰

น้องสโนว์ จัดเลยคนนี้ ชอบสาวหน้าหวาน ตาหวานเยิ้ม คนนี้เลยค่ะ‼️

น้องขาวกริ๊ป ทั้งตัวคนนี้คอนเฟริม ตัวจริงสวยมาก
อกเป็นอก เอวเป็นเอว บั่นท้ายไม่ต้องพูดถึง กลมกลิ๊ก

:81: :81: :81: :81: :81: :81:

ติดต่อสอบถาม
ID Line : @Thesecretspa
✆ Tel : 080 520 3787

คลิกได้เลยคร่าาา
 :82: https://lin.ee/uAqgu5e