ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องอุ๊งอิ๊ง มาใหม่ เด็ก 19 นม 35 หัวอ่อนงานโคตรตามใจไหลสุดซอย ร้าน Khunnoo spa  (อ่าน 1860 ครั้ง)

ออฟไลน์ E85

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 21
        น้องอุ๊งอิ๊ง  มาใหม่  เด็ก19  นม 35  หัวอ่อนงานตามใจไหลสุดซอยนะครับขอบอก  อย่าให้พลาดคนนี้ ต้องจัดครับ

การบ้านส่งช้าครับ มีโอกาสได้ไปขึ้นน้องใหม่ป้ายแดงวันแรก ช่วงบ่าย เข้าไปที่ร้านเจอตัวจริงน่ารักดีครับ
จ่ายค่าคอร์สเสร็จก้อพาน้องขึ้นห้องไปที่ห้องเบอรื 4   เข้าห้องไปก้อชวนคุยเพื่อให้น้องไม่เกร็ง น้องมาจาก ตจว  น้องเป็นคนพูดจาตรงไปตรงมาดีครับ
จากนั้นก้อให้น้องถอดเสื้อผ้าแล้วพาไปอาบน้ำสอนงานน้องไป    ขณะอาบน้ำ ก้อบิ้วน้องไป น้องเสียวมากจนน้ำไหลตลอดเวลา
หายใจพร้อมมีเสียงครางเบาๆ  ไม่รอถ้าจัดการน้องในทันทีในท่าเก็บสบู่ ตอนนี้เสียงน้องร้องดังขึ้นเรื่อยๆ ตามจังหวะการกระแทก
ผมจัดการกระแทกแบบต่อเนื่องให้น้องแบบอิ่มเอม ไม่ให้ขาดสาย จนน้องร้องว่าพี่หนู่ใกล้เสร็จแล้วคะ  ก้อเลยเร่งสปีดเต็มพิกัด
กระแทกแบบไม่ยั้ง จนมนที่น้องก้อเสร็จสมอารมย์หมายไปพร้อมกัน แบบอิ่มๆ และขาอ่อนไปเลย สกอร์ 1:1

ล้างตัวเสร็จมานอนพักเอาแรง  ให้น้องนวดตัวไปครับ น้องเคยนวดให้ยายมาก่อน ก้อ ok ครับ พอหายเหนื่อย
ก้อให้น้องมาอมให้  สอนเคล็ดลับในการอมให้น้องไปพอสมควร  จากนั้นพอได้ที่แล้ว ก้อจับน้องนอนหงาย จับขาพาดบ่า
จัดการน้องในท่ายกล้อไป ท่านี้น้องน้องร้องระงมไปทั่วห้อง เพราะท่านี้เข้าลึกมาก น้องร้องทุกครั้งที่กระแทกสุดๆ
สุดท้ายเปลียนท่ากวางเหลียวหลัง  ท่านี้จัดแบบเต็มๆ 15 นาทีแบบ หนักๆแรงๆ ตลอด 15 นาที  จนสุดท้ายน้องร้องเสร็จแล้ว
พร้อมเร่งความเร็วเสร็จตามน้องไป  เสร็จท่านี้น้องนอนพลุบอยู่กับที่แบบไม่เคลื่อนคงจะอิ่มและเหนื่อยมากครับ
       สรุป  น้องอุ๊งอิ๊ง เด็กน้อย ว่านอนสอนง่าย งานตามใจดีมากครับ  แนะนำครับ ยังใหม่ ตามใจจริงๆ  แนะนำว่าอย่าได้พลาดเด็ดขาด   

ออฟไลน์ alfakher

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ kkoko3813

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 73

ออฟไลน์ koolwiz

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
เป็นร้านที่ไลน์จะไปจองแล้วพีอาร์ไม่เคยตอบกลับ🤣

ออฟไลน์ sunbutus

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *

ออฟไลน์ พ่อบ้านเมียเผลอ

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 6
เป็นร้านที่ไลน์จะไปจองแล้วพีอาร์ไม่เคยตอบกลับ🤣

ผมว่าร้านนี้ตอบไวนะครับ
เกิดเหตุอะไรก่อนหน้านั้นรึเปล่า