ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มะนาว / คาเทียร์ แซนวิส แสนอร่อย พร้อมเสิร์ฟ ถึงใจจริงๆ @The Secret Spa  (อ่าน 3880 ครั้ง)

ออฟไลน์ ronaldo777

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 4
ครั้งที่แล้วได้อ่านการบ้าน ร้านนี้น้องๆรับงานแซนวิส ผมก็อยากจะทำแบบนี้มานาน
PR ก็แนะนำคู่นี้มาให้ น้องมะนาว กับ น้องคาเทียร์ คู่หูสายบู้ ตามใจเก่ง เอามันส์แน่นอน
ต้องขอบคุณน้อง PR มากเลยครับ ที่เลือกน้องให้ดีมาก
น้องพาขึ้นไปที่ห้อง ห้องเปิดแอร์ไว้แล้ว เย็นช่ำ มีกระจกด้วย นั่งคุยกันสักนิด แล้วก็พากันไปอาบน้ำ
ผมไม่เคยขึ้นคู่แซนวิสมาก่อน เราก็เกร็งๆ แต่น้องๆบริการดีมาก คุยสนุก ทำให้ความเกร็งน้อยลง เป็นกันเองสุดๆ
น้องอาบน้ำให้ทีเดียว 2 คน ฟินอย่างบอกไม่ถูก ขาวๆเนียนๆ มืออยู่ไม่นิ่งเลยครับ555
พอมาที่เตียง น้องชวนคุยต่ออีกสักนิดหน่อย อยากได้แบบไหนบอกได้เลย ขอแบบดุๆ มันส์ๆ
น้องทั้งสองคน เข้าขากันดีมาก ผมแทบไม่ได้หายใจเลยทีเดียว น้องคาเทียร์เอานมนมปิดตาปิดปาก ดูดและขยำ มันส์มากๆ
ส่วนน้องมะนาวก็ลงไปร้องเพลง ร้องเพลงได้มันส์มาก ใช้ลิ้นตวัดได้อารมณ์ เสียวหัวโคตรๆ ส่วนเสียงครางน้องคาเทียร์ก็บิ๊วซะสุดจริงๆ
สักพักพอน้องแข็งมากๆ ผมเลยบอกให้น้องใส่เกราะให้ก่อน เดี๋ยวจะแตกคาปากแน่ๆถ้าไม่หยุด555
น้องผลัดกันขึ้นลงจังหวะของน้องคล้ายๆกัน ขย่มมันส์มากๆ อารมณ์แบบฟินแบบบอกไม่ถูก
ผมเปลี่ยนมาจัดท่า Doggy ก้นน้องมะนาวกลมมากๆ เนียนสุดๆ พร้อมกับดูดนมน้องคาเทียร์ไปด้วย ฟินสุดๆ
ผมจัดน้องเปลี่ยนท่าเบสิคก่อนจะเสร็จภารกิจรอบแรก
ส่วนรอบที่สอง ผมให้น้องจัดการขึ้นท่า WOT เพราะผมเพลียมาก เสียน้ำไปเยอะสุดๆรอบแรก
แต่น้องๆก็เก่งกันสุดๆ เอาผมจนเสร็จอีกครั้งจนได้ เสียงครางผสานนี่มันสุดยอดจริงๆ

ตอนนี้ติดใจแซนวิสแล้วครับ ไว้มีโอกาสจะแวะไปอีก
ตอนนี้มีโปรจองน้องล่วงหน้าลดตั้ง 500 บาทต่อคน แซนวิสก็ลดไป 1,000 บาท แซนวิสเหลือแค่ 5,000 บาทคุ้มโคตรๆเลยครับ :84: :84:

ออฟไลน์ Jagulatos

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
เห็นภาพเลย ต้องไปลองแลววว

ออฟไลน์ The Secret Spa

• KapooClub Spa
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 5
ขอขอบคุณลูกค้าสำหรับการบ้านนะคะ

ถ้าพี่ๆสนใจ ติดต่อได้ตามไลน์ด้านล่างเลยนะคะ

น้องมะนาว & น้องคาเทียร์

ทรงนี้ ไม่ช่ายหาได้ตามทางถนน สวยแพงแรงดึงดูดสูง
วันนี้ มีโอกาส เจอ และคุณไม่ควรพลาดด!!!

ติดต่อสอบถาม
ID Line : @Thesecretspa
Tel : 080 520 3787

คลิกได้เลยคร่าาา
 :82: https://lin.ee/uAqgu5e