ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นึกดูแล้วก็คิดถึง ยังติดใจลืมไม่ลง อกตู้ม ก้นกลมดิ๊ก น้องเหมย @The Secret Spa  (อ่าน 1664 ครั้ง)

ออฟไลน์ stephenking

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 11
ส่งการบ้านน้องเหมย ร้าน The Secret Spa

เคยขึ้นมาเมื่อครั้งก่อน พอนึกดูแล้วก็คิดถึง ยังติดใจลืมไม่ลง วันนี้โอกาสดีได้ไปซ้ำ
พอไปถึงร้าน พีอาร์ก็เรียกน้องออกมารับ น้องทักทายด้วยเสียงหวานเช่นเคย
ไม่ได้ไปเกือบเดือนน้องยังจำได้ 555
พอถึงห้องน้องพูดคุยปกติ ถามไถ่ ทั่วไป คุยสนุก เพลินเช่นเคยครับ
น้องเอนเตอร์เทนดี ผ่อนคลาย ไม่เกร็ง
สักพักน้องชวนไปอาบน้ำ ล้างตัว พร้อมมีบิ้วท์บอดี้ให้ตอนอาบน้ำ ทำเอาแข็งตั้งแต่ในห้องน้ำ555
น้องถอดผ้าออก หุ่นยังน่าเหมือนเดิม ตัวเล็ก อกบึ้มแน่นๆ สัดส่วนชัดๆ แจ่มครับ
พอถึงเตียงน้องเริ่มรุกก่อนเลย
น้องตามใจผมดีและมีฟิลร่วมดี นัวกันจนท่าสุดท้ายน้องแอ่นมาหาผมท่าสวย
มากครับในตอนนี้ผมจับเอวน้องแล้วฟาดฟันอย่างหนำใจไม่กีทีผมก็เสร็จเพราะทนเสียวมา
นานแล้ว น้องเหมยคนนี้ งานดี เก่งมากถ้าอั้นไม่เก่งจริงๆ บอกได้เลยว่าลั่นไมนานแล้วครับ

สรุปงาน น้องงานดี หน้าตาสวย หุ่นแน่นๆ ไม่บางกรอบ แต่ก็ไม่อ้วน กำลังดีสุดๆ อกตู้ม ก้นกลมดิ๊ก
เอามันส์มากๆ อามณ์ร่วมดี สู้ไม่ถอยย เอาไปเลย 10/10 ครับ

ออฟไลน์ The Secret Spa

• KapooClub Spa
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 5
ขอขอบคุณลูกค้าสำหรับการบ้านนะคะ

✰ น้องเหมย หมวยอินเตอร์ ✰

ถ้าพี่ๆสนใจ ติดต่อได้ตามไลน์ด้านล่างเลยนะคะ

สัดส่วน 33-25-35 สูง 158 นน. 46

:81: :81: :81: :81: :81: :81:

>>> เปิดรอบจอง น้องเหมยแล้ว วันนี้ !!! <<<

ติดต่อสอบถาม
ID Line : @Thesecretspa
✆ Tel : 080 520 3787

คลิกได้เลยคร่าาา
 :82: https://lin.ee/uAqgu5e