ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: กว่าจะได้คิวนาง วันนี้ได้เจออีกครั้งสมใจอยาก น้องริชชี่ท๊อป1ร้านโอลีเวีย สปา+รูป  (อ่าน 1079 ครั้ง)

ออฟไลน์ yy025

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
เนื่องจากเคยขึ้นน้องแล้วติดใจแต่เวลาเราช่างไม่ตรงกันสักที ผมว่างน้องติดจอง
วันนี้เครียงานเสร็จรีบไลน์ไปหาพี่พีอาร์  ได้คิวแล้วบึ่งรถมาอย่างไว
น้องยังน่ารักเช่นเคยมารับด้วยรอยยิ้มแล้วก็โอบเอวผมพาขึ้นห้อง
น้องบอกพี่พีอาร์บอกเราคลาดกันตลอดเลยผมบอกใช่เลยหาตัวจับยากจริงๆ
น้องขอโทษค่ะแต่ก็ไม่ใช่ควาผิดน้องนะเราก็แซวๆกันเล่นขำๆแบบคนคุ้นเคย
ขึ้นห้องเสร็จน้องก็จับถอดทุกส่วนแล้วก็พาอาบน้ำมือน้องนี้ซุกซนจับผมไปทุกส่วนอาบน้ำเล่นกันไปเล่นกันมา
น้องก็เริ่มบอดี้เสียวซี๊ด เล่นท่าข้างหลังใครจะไปอดทนไหวละครับแพ้น้องไป1รอบโดยทันได
น้องบอกไม่เป็นไรค่ะเดี๋ยวล้างตัวไปนวดที่เตียงแล้วนู๋จัดให้อีกนะคะ
พอล้างตัวมานวดเราก็นวดกันไปถามสารทุกข์สุกดิบกันพอสมควรก็ได้เวลาต่อรอบ2
น้องค่อยๆบิ้วค่อยๆนัวจากบนลงมาล่าง เอาไฟหน้าคู่โตๆมาประกบน้องชายผมรูดไปรูด
ผมมาบอกแปปๆพี่ขอรุกบ้างบอกบอกได้ค่ะเสียงร้องน้องนี้อย่างกับนางเองav
น้องเริ่มมือซุกซนอีกรอบแล้วผมก็แพ้รอบ2ให้กับเธอคนนี้
น้องสวยงานดีมีทอนแน่นอนครับคนนี้ แนะนำให้มาลองได้เลยครับแต่แนะนำต้องจองมานะครับไม่งั้นก็ยากที่จะเจอแบบผม