ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ย้อนหลัง "น้องแครอท" April Spa (รังสิต คลอง1) เสียวเกือบลั้นจอดรถ ก้นสวยยยย  (อ่าน 3705 ครั้ง)

ออฟไลน์ sanimker78

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
ไม่ได้ไปเยือนนานมาก 3 ทุ่มกว่า หยิบโทรศัพท์ทักไลน์ร้าน น้อง PR คนสวยก็กล่าวทักทายแนะนำคนที่เราเล็งไว้นั้นคือเคยขึ้นยังงงงง "น้องแครอท"

เคยแล้วสิไม่งั้นไม่เล็งไว้หรอก555555 ใจตรงกันจริงๆๆๆ ไปเรทนิดหน่อยพอดีวิ่งรถผิดทาง จองไว้น้อง 4ทุ่ม :012: :012: :012: :012:
ไปถึงก็นั่งรอแปปนึง PR บอกให้น้องพาขึ้นไปเราก็เดินตามก้นต่อยๆๆขึ้นไป มองจากด้านหลังชอบก้นน้อง งอนอะไรขนาดนั้น  :82: :82:

เข้าห้องก็นั่งพักแปปจิบน้ำให้หายเหนื่อย ชื่นใจจริงเชียว เสียงน่ารักๆ ไปอาบน้ำกันไหมค่ะ
กำลังอยากจะล้างตัวพอดีเลย มีสาวอาบน้ำให้มันฟินๆดีแฮะ :006: :006:
งานอาบน้ำอาบสะอาดทุกซอกทุกมุม ตัวหอมมากกกกกกกกก แอบมองก้นน้องมันน่าตีจริงเชียวววววววว

ตัดมาทีเตียงโอเคเดี๋ยวให้น้องนวดให้หน่อยดีกว่า ปกตินัวเลยขอนวดหน่อย งานนวดถือว่านวดได้ดีทีเดียวเชียว ผ่อนคลาย
สักพักน้องเริ่มบอดี้ อือหือ ลิ้นน้องลากไปทั่วเรือนร่าง ฟินมากกกกก  :91: :91: :91: :91:

น้องบอกหันมาเลยคะ กำลังรออยู่เชียว น้องชายผมชี้หน้าน้องแครอท น้องก็จัดการนัวมาใส่ตัวผมยิ่งเสียวไปอีก
จนได้เวลาน้องลากลิ้นไปที่ ใต้น้องชายจัดการกลืนกินอย่างเมามัน จนน้องชายผมเข้าปากน้องตอนไหนไม่รู้  :89: :89: :89:

น้องทำดีมากผมนี้เอวจะลอยให้ได้เลย ลงไปเกือบสุดละขึ้น-ลง รัวๆๆๆโอ้โหทำแบบนี้ พี่ก็แตกไปเลยสิค่ะ น้องแครอท
อือหือ น้องบอกน้ำพี่เยอะมาก เสียวหรอ จะเหลือหรออมขนาดนี้  :87: :87: :87: :87: :87:

นอนคุยสักพักน้องจะทำให้ต่ออีกรอบแต่เราบอกวันนี้รอบเดียวก็พอละ พี่เต็มอิ่มเจองานสเปของน้อง แครอทเข้าไป
จนได้เวลาแยกย้ายน้องพาไปอาบน้ำล้างตัว แต่งตัวอะไรเสร็จเรียบร้อย ลงด้านล่างทักทาย PR คนสวยก่อนกลับมีชวนทานข้าวด้วย :044: :044: :044:
แต่ขอตัวกลับก่อนขาอ่อนแรง  :012: :012: :012: :012: :012:

ออฟไลน์ Kee.ar03

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องแครอทนี่สเปย์ดีจริงครับ ยืนยันอีกเสียงเลย ผมลงจากห้องมาก็ขาสั่นเหมือนกัน 555+  :013:

ออนไลน์ April Spa รังสิต-คลอง 1 (0655354749)

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 8
  • http://foldoutcouch.org - fold out couch
💗💗💗💗💗 ขอบคุณพี่ Tempapo มากๆ ค่ะสำหรับการบ้านน้องแครอท 💗💗💗💗💗

🔥โปรโมชั่นใหม่ “การบ้านนี้ มีส่วนลด”
✳️ รับทันทีส่วนลด 300 บาท สามารถใช้ได้ในครั้งถัดไปค่ะ
✳️สงวนสิทธิ์สำหรับลูกค้าส่งการบ้านทางเว็บไซต์ KAPOOCLUB เท่านั้นนะคะ😘

ออฟไลน์ seeui

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
กะไปซ้ำน้องโดนัท น้องหายไปเลยสงสัยโดนอุ้มไปเเย้ว

ออฟไลน์ Madmaxxxx

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
น้องแครอท น่ารักมาก งานดีสุดๆ สเป เสียวมากผมว่าจะไปขึ้นน้องอีกรอบ :81:

ออฟไลน์ ขุน

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 21
สรุปจอดไหมครับเนี่ย ในการบ้านเหมือนจะจอด แต่ชื่อกระทู้เหมือนจะแค่เกือบ.