ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านด่วนๆ ขึ้นงานกับเด็กใหม่ที่กำลังกรอกใบสมัครกับร้านประจำ แต่…..  (อ่าน 3479 ครั้ง)

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
คุณมาเขียนแบบนี้มันไม่ถูกต้องไง

เจตนามาใส่ร้ายผม

แล้วเอาชื่อคนอื่นมาอ้าง

ไม่มีเจตนาใส่ร้ายอะไรทั้งนั้นจ้ะ ไม่ใช่ก็ไม่ใช่ แค่นั้นเอง
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
ไปสืบแบบละเอียด ๆ มาหมดแล้วจ้ะ สรุปว่า เป็นการเข้าใจผิดกันทั้งระบบตั้งแต่ต้นทางยันปลายทาง ผิดตั้งแต่คนให้ข้อมูล ยันคนรับข้อมูลคือช้าพเจ้าเอง

สรุปว่า คนได้รอบไป มิใช่ท่านโทมิคุง แต่ประการใด

ข้าพเจ้าขออภัยท่านโทมิคุง มา ณ ทีนี้ครับ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 773
ไปสืบแบบละเอียด ๆ มาหมดแล้วจ้ะ สรุปว่า เป็นการเข้าใจผิดกันทั้งระบบตั้งแต่ต้นทางยันปลายทาง ผิดตั้งแต่คนให้ข้อมูล ยันคนรับข้อมูลคือช้าพเจ้าเอง

สรุปว่า คนได้รอบไป มิใช่ท่านโทมิคุง แต่ประการใด

ข้าพเจ้าขออภัยท่านโทมิคุง มา ณ ทีนี้ครับ

ขอบคุณครับ ที่กล้าขอโทษ

แต่ทีหลังอย่ากล่าวหาผมครับ และการที่ไปสืบที่ร้านว่าผมขึ้นใคร

ก้อไม่ใช่หน้าที่คุณครับ

การระบุชื่อคน ที่ทำให้คนอื่นเสียหายมันไม่ค่อยสมควรเท่าไรครับ

และผมก้อไม่อยากทำสงครามน้ำลายในกระทู้นี้ครับ

มีอะไรคุยกับผมที่ร้านได้เลยครับไม่ต้องมากล่าวในนี้ครับ
เที่ยวไปตามใจฝัน

• *

• *
เดี๋ยวนะ ผมขอโทษคุณเรื่องเดียวเท่านั้น ตามที่ผมได้กระทำ เรื่องอื่น มิใช่ความผิดของผม ตัวผมไม่เคยสนใจคุณแม้แต่น้อยและไม่มีเหตุผลอะไรต้องสนใจ เรื่องอื่นผมไม่เกี่ยวครับ