ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: โอ้แม่เจ้า!!! SUPER MODELสาว จุกชมพู ลุคนี้ สวยแซ่บ..ว๊ากกก ยกซดซิครับ รอไร? FHD  (อ่าน 22159 ครั้ง)

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2020
ว่าแล้วผม ก็ โอ๊ะ…..อื้อ ฮือ…..ฟิตดีจัง ดูท่า

เธอคงไม่ค่อยได้แหย่รู้เธอแน่….ถึงยังได้ฟิตแน่นไม่มีหลวมอย่างนี้

ฟิตดีคับ…รูเธอกว่าผมจะดันฟืนๆเข้าได้เล่นเอาเธอกอดรัดผมตัวกลมแน่น…

” โอ๊ยยย….พี่ เบาๆคะเจ็บ……โอ๊ะ …..ซี๊ดดดดด…..”

” นิ้วผมมันใหญ่ไปเหรอคับ…..”

” อื้อ…ซิ..นิ้วของเธอมันใหญ่คับอะ….คับไปหมดเลย อู้ยย…..”
เธอเอื้อมมือมาคว้ากอดคอผมไว้แน่น :013:

ออฟไลน์ FC-ท่านโซ

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2
  • คืนนี้อยากได้กี่ครั้ง
ขออนุญาตปาดครับ เมื่อเช้าผมมาอ่านแล้วรอบหนึ่งแต่ท่านโซยังส่งการบ้านยังไม่เสร็จ ตอนนี้ก็เลยมาอ่านอีกรอบ กดไลท์ให้รัวๆครับ (ถ้าไม่รอกดทุกสองชั่วโมงผมกดรัวๆทั้งวันเลยครับ)  สวยงามไร้ที่ติ ...รบกวนอันเซนด้วยนะครับผม     FC ท่านโซครับ   
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
ฮือ…..มันยิ่งฮึด ดิคับ……. ผมไม่รอช้าเอื้อมมือคว้าโอบเอวเธอไว้แน่น

แล้วเด้งใส่ใหญ่เลย เธอสุดยอดเหลือคำบรรยายจริงๆเด้งรับได้ทุกท่วงลีลา

ที่ผมตอบสนองให้เธอ เปล่งเสียงครางได้กระเส่าเร้าใจ จนเธอปล่อยให้ผมโชว์ลีลา

เธอปล่อยนอนราบกับที่นอนผมยิ่งได้ที่จับเธอยกล้อ แล้วเร่งรัดรัวนิ้วใส่ให้เธออย่างไม่ยั้ง

โอว์……..สุดยอดครับรับการตอบสนองเข้ามาอย่างไม่ยั่งเธอเด้งรับเด้งย้อนไอย่างถึงใจ

ยิ่งทำผมได้จัดเสียวให้เธออย่างเต็มเหนี่ยวเท่าที่แรงตัวเองของผม

ในตอนนั้น เธอเปล่งเสียงครางอกมาอย่างบ้าคลั่งมือเธอควานเพื่อหาจุดยึดเหนี่ยว

เมื่อถึงคราเสียวแบบสุดๆมือเธอมายึดอยู่กับน้องชายผม

ผมที่เจอทั้งจิกทั้งข่วนจนแสบสันตามอารมณ์ความเร่าร้อนของเธอ

” ซี๊ดดดด……คาร่าครับ ผมจะไม่ไหวแล้วนะอา…”ชักเร็วๆๆๆๆ

ผมก้มกระซิบลงบอกเธอเป็นนัยว่าให้เธอเตรียมใจไว้ว่าจะไปถึงจุดสุดยอดด้วยกัน

” ……ฮื้อ…..พี่SODAจ๋า…..รอหนูด้วยนะ….ซี๊ดดด…..พี่ๆๆๆๆๆๆๆๆจ๋า….”
:82:

• *
...เธอร้องครางเสียงได้กระเส่าผมเร่งฝีท้าวช่วงสุดท้ายแบบเต็มแรง

ไม่ช้านานผมก็ปล่อยโฮครางลั่นห้องแข่งกับเธอแล้ว….สุขสมดั่งใจปอง

เมื่อสนองความต้องการให้กันและกัน ผมปล่อยน้ำพุ่งแตกออกมาอย่างเต็มสูบ

เกร็งกระเส่าสั่นอย่างสุดเสียว เธอตัวแข็งเกร็งเมื่อเสร็จมาพร้อมๆกันผมตอนนั้น

แทบหมดแรงนอนฟุบคาอกเธอ ” เป็นไงบ้างคับ…พี่ทำให้ได้ดีไหม…ครับคาร่า”
ผมกระซิบถามเธอทั้งที่เธอยังหอบเหนื่อยอ่อนแรงอยู่ ทุกอย่างผ่านไปดวยดี
  :013:

• *

จบแล้วครับ สำหรับการบ้านวันนี้

ขอบคุณทุกท่านที่ทักทายและเข้าชม

ขอบคุณน้องคาร่า แห่งThe Relaxสำหรับงานดีๆ

ปล โชคดีมีทอนทุกท่านครับ
:84: :85:

• *

• *
จุกสีเด่นมาแต่ไกลลลล  :038: :038: :038:

ครับผมชมพูสวยงาม :015:

• *

• *

• *
โหวตให้ชื่อ

โสดสโมสร ตอน

: เพื่อนรัก .... "ผัวข้าใครอย่าแตะ แต่ฉันแฉะกับผัวเธอ"

ก็ดีนะ ...55555  :84: :044: