ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องโฟร์ น่ารักกก @Geisha  (อ่าน 644 ครั้ง)

ออฟไลน์ gamess

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
น้องโฟร์ น่ารักกก @Geisha
« เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2022, 04:02:51 PM »
สวัสดีครับ ผมมาเที่ยวร้านนี้ครั้งแรก เลือกน้องไม่ถูกเลยขอดูตัวน้องไป2 -3 คน สดุดตาน้องโฟร์ยิ้มน่ารัก เลยเลือกน้องโฟร์
น้องมารับพาเข้าห้อง พูดคุยกันนิดหน่อยก่อนออกไปเอาน้ำมาให้ พอมาถึงก็คุยกันไปเรื่อยๆ แล้วพากันไปอาบน้ำ ผมเสร็จรอบเดียวน้องเลยบอกว่างั้นมาทำที่เตียงดีกว่า เลยตามใจน้องครับ น้องบริการดีมากๆ และน่ารักด้วย ทำเอาผมเสร็จไปในที่สุดด  :035: