ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 4 Hands @Yoshi spa  (อ่าน 2123 ครั้ง)

ออฟไลน์ No_one

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 15
4 Hands @Yoshi spa
« เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2022, 11:44:34 PM »
หลังจากช่วง Covid ก็เริ่มได้เข้าออฟฟิศบ้าง ก็เลยได้มีโอกาสแวะไปที่ Yoshi spa ที่เดิม ที่คุ้นเคย
ปกติผมจะจองน้องเต้ยคนเดียว แต่พอสอบถามร้านว่ามีโปรอะไรบ้าง ผมก็ไปสะดุดตาที่ course 4 hands ของทางร้านที่ราคาดีมากๆ
ดังนั้นผมจึงจองน้องเต้ยและให้น้องเลือกว่าจะพาใครขึ้นมาบนห้องพร้อมกันกับผม หลังจากเลิกงาน ผมก็ขับรถไปที่ร้านทันที
พอถึงร้านก็ชำระค่าเสียหายและก็ได้ทราบว่าน้องเต้ยเลือกน้องปาร์ตี้มาด้วยกัน สำหรับปาร์ตี้นั้น ผมเจอครั้งแรกเลย ก็รู้สึกว่าน้องพูดจาอ่อนหวาน น่ารัก ชวนคุยเก่งครับ
และเราทั้ง 3 คนก็ได้ขึ้นไปที่ห้องพร้อมกัน ซึ่งสำหรับ course นี้จะได้ห้องใหญ่นะครับ ห้องสะอาดมากๆ และหลังจากน้องเอาน้ำมาให้พร้อมกับอุปกรณ์ เราก็ต่างคนต่างถอดเสื้อผ้า และเดอนเข้าไปอาบน้ำพร้อมกัน
รอบแรกน้องปาร์ตี้อาบน้ำให้ผมก่อน สักพักน้องเต้ยเริ่มเข้ามาข้างหลัง จากนั้นก็นั่งเก้าอี้หรรษา signature ของร้านนี้กัน ซึ่งน้องเต้ยรู้ดีว่าผมไม่เคยเสร็จในห้องน้ำ แต่น้องอยากจะลองสู้ดู 5555
สุดท้ายก็ไม่เสร็จอีกตามเคย จนไปต่อกันที่เตียง น้องปาร์ตี้เข้ามาด้านขวา และน้องเต้ยเข้ามาด้านซ้าย ลงลิ้นที่หัวนมทั้งสองข้าง พร้อมกับจับน้องชายผมถูๆไถๆ ไปด้วย สุดฟินมากๆ
จนในที่สุดน้องเต้ยก็พาผมขึ้นสวรรค์ได้สำเร็จ จากนั้นเราก็ไปอาบน้ำกัน และน้องปาร์ตี้ก็มาประคบร้อนกับสครับเท้าให้ผม ส่วนเต้ยก็มานวดไหล่และนวดหัวให้ผม เคลิ้มกันเลยทีเดียว บริการกันขนาดนี้ 555
หลังจากสครับเท้าเสร็จผมก็มานอนให้น้องทั้งคู่นวดต่อและคุยกันไปนานมากจนลืมดูเวลา ทำให้รอบที่ 2 เหลือเวลาไม่มาก น้องทั้งคู่ก็เริ่มบิ้ว เร็วและแรงมาๆรอบนี้ แต่น้องชายผมดันไม่เสร็จ
ผมจึงขอน้องจัดการเอง จนเสร็จภารกิจตรงเวลาพอดีเป๊ะ อาบน้ำรอบที่ 2 และแยกย้ายกันไป น้องทั้งคู่ลงมาส่งผม ก่อนที่ผมจะขึ้นรถ และก็โอนทิปฝากทางร้านไปให้น้อง
เพราะวันนี้น้องทั้ง 2 คน บริการผมได้น่าประทับใจมากๆครับ ซึ่งผมแนะนำเลยครับสำหรับ course 4 hands ของร้านนี้คือ the best มากๆ ไปตำกันได้ครับ 5555

ออฟไลน์ YOSHI พัฒนาการ 74 ,083-9498588

• KapooClub Spa
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 3
Re: 4 Hands @Yoshi spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2022, 12:32:43 AM »

ห้ามพลาด..! ของดี @ โยชิ

"บริการทุกระดับ ประทับใจ เสียวเสร็จไม่อั้น คุ้มมีทอน"

การันตรี คุณภาพน้องๆ By PR.กิ๊ฟซ่า

...กล้าท้าพิสูจน์...

สอบถามเพิ่มเติม

Line : @ys88

Tell: 0839498588

การเดินทางมายังร้าน
โยชิ สปา (พัฒนาการ 74)

คลิ๊กที่รูปลิ้งค์ google map ได้ค่ะ

ออฟไลน์ HanpoSaidao

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
Re: 4 Hands @Yoshi spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2022, 07:26:21 AM »
เป็นผมน้ำหมดตัวแน่