ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: +++แม่จาโว้ย หมวยนิคกี้ พริตตี้ เงินล้าน@ราสเบอร์รี่สปารัชดา+ปากอบสุดเอ็ก++++  (อ่าน 16981 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Tourist

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 33
น้อง เอา มือ จับ น้อง ชาย ผม เอา สบู่ เหลว ถู ไปมา

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
เล่น จน ผม แทบ ทน ไม่ไหว

• *
อาบน้ำเสด น้องก็มานวดให้ผมคับ นวดหลัง ต่อด้วยนวดขา นวดแบบมืออาชีพเลย นวดไปก็คุยกันไป
แล้วผมก็พลิกมานวดน้องบ้างคับ ไม่ค่อยได้นวดหรอกคับ นัวมากกว่า เริ่มจากจูบปากแล้วต่ำลงมาเรื่อยๆ ผมชิมนมแท้ๆ นิ่มๆอยู่นานจนหนำใจ
พอไปสำรวจปากถ้ำน้ำป่าเริ่มมา ผมเลยลงมือทาสี ทาไปซาวเอวีก็เริ่มมาพร้อมส่ายเอว

• *
เลยจัดเพลงที่เตรียมมาพร้อมซีดีใส่เข้าไป เหมือนเธอจะพร้อมอยู่แล้ว เธอร้องซีดซาดน้ำไหลเต็มที่นอน ผมเลยจัดให้เธอหนักเลยเพราะดูเธอพอใจมาก อารมณ์ ทุกอย่าง มันพาเราไป

เปลี่ยนท่าใหม่ไปเรื่อยๆ  จับน้องนอนคว่ำแล้วก็โหลดแผ่นเข้าออกๆ เปิดเพลงร็อคเลย ในที่สุดน้ำที่เก็บไว้หลายวันก็พรั่งพรูออกมามีอาการตอดเล็กน้อยจากน้องบอกให้รู้ว่าหนูก็เสร็จนะ

• *
เรานอนกอดกันคุยกันเหมือนแฟน ใกล้ถึงเวลาเราแลกลิ้นกันอีกพัก
เกิบจะมียก 2   แต่ เวลาไม่ทัน
ชอบตรงบริการดีเยี่ยมให้5ดาวเลย

• *
จองเธอ เถอะครับ คนนี้
นิคกี้ ราสเบอร์รี่ สปา รัชดา

• *
ขอบพระคุณ ทุกท่าน ที่ติดตาม
ต่างกรรม ต่าง วาระ
โชคดีมีทอน ทุกท่าน ครับ

:044: :044: :044: :044: :044:

ออฟไลน์ gearkeng

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 1

ออฟไลน์ I’mQ

• (คุณชายคิว)
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 476
นิกกี้ @ ราสเบอร์รี่

:81:

ออฟไลน์ fvwm

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 21
นมอย่างนี้ น่าลอกมากๆ