ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: #ครั้งที่เท่าไหร่ไม่ได้นับกับสาวหอยใหญ่“หยกทิพย์@เลิฟลี่”#  (อ่าน 5720 ครั้ง)

ออฟไลน์ panyadecha

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 392
เราคลำของเธอเธอคลำของเราแต่ดูเธอไม่ค่อยสะใจยีนส์คงหนา

เลยช่วยขยับให้ดึงออก พอเป็นอิสระมันเลยพองขยายได้อย่างเสรี

ตกเป็นจำเลยรักในกำมือดูท่าพอใจเธอรูดเราล้วงลิ้นสู้ลิ้น สู้กันยิบ

ไม่มีใครยอมใคร ก่อนจะทิ้งตัวคุกเข่าซุกหน้าลงหว่างขา

แล้วทุกอย่างก็ค่อยๆหาย ใจก็หาย ริมฝีปากครูดท่อนเนื้อ

ลึกลงสู่ลำคอเนิบๆแผ่วบ้างแน่นบ้างตั้งรับแทบไม่ถูก

พร้อมส่งสายตาอ้อล้อเหมือนจะบอก”พี่เสร็จหนูแน่”

เห็นแล้วมันยั่วยวนชวนจอดรถจริงๆ ต้องรีบส่งซิก

สะกิดให้พออดมานานมันตื่นเต้นเป็นสองเท่าเดี๋ยวจะปรี้ด

หนีขึ้นสวรรค์ไปซะก่อน

ออฟไลน์ มาหานะที

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
จำทางเข้าร้านได้ไหมครับ

เดี๋ยวผมส่งพิกัดไปให้ อิอิ

หน้าตาพี่panyadecha นี่ผมจะจำได้ไหมหนอ

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 767
เป็นการกลับมาแบบสะเทือนวงการ นกป.

ที่ผ่านมาช่วงโควิด ไม่มีใครสามารถ

จับปราน้อง หยกทิพย์ได้เลยนะ

พี่กลับมา นางให้จับเลย  สุดยอดขนาดไหน

คิดถึงพี่โคตรๆ
เที่ยวไปตามใจฝัน

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
จำทางเข้าร้านได้ไหมครับ

เดี๋ยวผมส่งพิกัดไปให้ อิอิ

หน้าตาพี่panyadecha นี่ผมจะจำได้ไหมหนอ

ทางพอจำได้ แต่หน้าผมอาจเปลี่ยนไปทางหื่นๆหน่อย

อดอยากมานาน เจอก็ทักกันนะครับ :89: :89:

• *
เป็นการกลับมาแบบสะเทือนวงการ นกป.

ที่ผ่านมาช่วงโควิด ไม่มีใครสามารถ

จับปราน้อง หยกทิพย์ได้เลยนะ

พี่กลับมา นางให้จับเลย  สุดยอดขนาดไหน

คิดถึงพี่โคตรๆ

พี่tomiก็พูดไป ผมยังห่างชั้นพี่ๆในห้องนี้อีกหลายขุม

ยังกะจะแซวเบนส์เมื่อไหร่จะให้หุ้นร้านFKพี่โทมิซักที

เห็นหน้าพี่มากกว่าเจ้าของร้าน555 คิดถึงเหมือนกัน

ไว้เจอกันครับ :89: :89:

• *

คงเห็นใจรีบจัด0.01มาครอบแล้วปล่อยให้เราคุมเกมส์เอง

ค่อยยังชั่วได้ผ่อนสั้นผ่อนยาวค่อยเป็นค่อยไปยืดระยะเวลา

ไปได้เรือไม่ล่ม จากนั้นเป็นหน้าที่เธอบ้างจัดท่าสุดโปรดWOT

ที่เธอแพ้ทาง โยกเองขย่มเองตามจังหวะที่ชอบจนend game

• *

งานดีไม่มีตกทุกอย่างที่อยากได้เธอจัดให้ไม่มีอิดออด

ขอให้สุภาพนุ่มนวล ไม่เด็ดจริงไม่ดีจริงคงไม่อยู่มาได้ขนาดนี้

แฟนคลับตรึม คำว่าเหวี่ยงว่าหล่นไม่มีออกจากปากลูกค้า

ใครเป็นขาประจำเลิฟลี่จะรู้ดี ใครที่ยังไม่เคยอยากให้ลองสักครั้ง

แล้วคุณจะติดใจ ชื่อนี้ไม่ทำให้คุณผิดหวังแน่นอน”หยกทิพย์

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1053
โอยขาวเนียนหุ่นปัง ไฟท้ายน่ากระแทกมากครับ :013:

ออฟไลน์ 810taw

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 78
หุ่นเธอนี่เด็กๆกินไม่ลง  ลงตัวไปหมด

• *
โอยขาวเนียนหุ่นปัง ไฟท้ายน่ากระแทกมากครับ :013:

จัดไปครับ :90: :90: