ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน น้องอุ้งอิ้ง ซ้ำรอบ 2 เพราะงานดี ร้าน khunnoo spa สนามบินน้ำ +ปลากรอบ  (อ่าน 1190 ครั้ง)

ออฟไลน์ E85

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 21
              วันนี้ว่างๆเลยแวะเข้าร้านไปขึ้นน้องอุ้งอิ้ง  ครั้งนี้ไปซ้ำรอบ 2  ครับเห็นน้องหายไปร่วม 2 เดือนคิดถึงจึงแวะมาขึ้นน้อง
น้งเข้าร้านมาช่วงบ่ายๆ  เจอตัวก้อยังน่ารักเหมือนเดิม เรื่องงานไม่ต้องพูดถึงเป็นน้องที่ตั้งใจทำงานมาก  สั่งได้เหมือนกดรีโมท
ทำได้ทุกอย่าง ด้วยความตั้งใจจริงๆๆ ครับ   จ่ายค่าคอร์สเสร็จก้อชวนน้องเข้าห้องห้องครับ    วันนี้ตั้งใจมาเป็นหุ่นให้น้องำงาน
โดยไม่ได้ขออะไร  น้องตั้งใจตั้งแรกทำงานตั้งแต่นาทีแรกเลย  อาบน้ำให้ทุกซอกทุกมุุม  เช็ดตัวใหุ้กจุดจนแห้งสะอาด
จากนั้นก้อจัดการบิ้วให้ทั้งตัว  งานอมสดนี่เยี่ยมมากไม่มีบ่นเลย  แถมงานนี่ไหลสุดซอยแบบสุดๆๆ ครบชั่วโมงครับ
              สรุปน้อง อุ้งอิ้ง ซ้ำรอบ 2  วันนี้ไม่ผิดหวังครับ  งานดีงานครบ จบทุกกระบวนท่า  จัดหนักครับวันนี้ 108 ท่า