ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องแคนนอน ใหม่ป้ายแดง ร้าน khunnoo spa สนามบินน้ำ+ปลากรอบ  (อ่าน 1630 ครั้ง)

ออฟไลน์ E85

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 21
             วันนี้แวะเข้าร้านมานั่งเล่นสักพักก้อเจอน้องคนหนึ่งเดินเข้ามา ทราบจากทางร้านว่าเป็นน้องใหม่ป้ายแดง พี่งมาถึงร้านวันแรก
ก้อเลยสนใจครับ  ขึ้นเทรนน้องหน่อย  นักรออยู่พักใหญ่ PR ก้อพาน้องมาแนะนำตัวแจ้งว่าป้ายแดงวันแรก  จ่ายค่าคอร์สเสร็จก้อชวนน้อง
ขึ้นห้องไป   เข้าห้องก้อชวนคุยกันครับ  ลืมบอกไปน้องทำคอร์สไม่ถอดนะครับ เพราะไม่เคยทำงานแนวนี้มาก่อน ยังเขินขายและยังอยู่ระหว่างทำใจ
ก้อเลยอธิบายงานให้ฟังในส่วนของงานคอร์สร้านและคอร์สเสริม  น้องก้อเริ่มเข้าใจและพร้อมคล้อยตามครับ  น้องเป็นคนตรงๆ  ตั้งใจทำงาน
ว่านอนสอนง่ายครับ  ทำงานได้ทุกอย่างตามที่ขอไม่มีขัดใจ ขอแค่อย่าเอาเปรียบน้องนะครับ
              สรุป น้องแคนนอน น้องใหม่ป้ายแดง คอร์สไม่ถอด งานดี งานครบ เเนะนำครับ งานครบ แน่นอน  แค่ฝากอย่าเอาเปรียบน้อง
นะครับ น้องเป็นคนซื่อ ที่มาทำงานนี้เพราะเดือดร้อนจริงๆๆ    ช่วยอุดหนุนน้องกันหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ xo12sec

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 8
คารมเฮียคงไม่ธรรมดา กล่อมน้องจนถอดหมดเลย 555+ :86:

ออฟไลน์ Asdfgzxcvb

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 9
สุดยอดเลยครับ
คอสไม่ถอดดด
ขอคาราวะ..

ออฟไลน์ Iyara

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 12
คอร์สไม่ถอด??? แบบไหนครับ ส่วรูปสลับคนไหมครับ  :048:

ออฟไลน์ ChaiSansuk

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 8
ท่านเจ้าของกระทู้ คงลงสาริกาลิ้นทอง กล่อมจนน้องยอมถอดได้ ผมไม่เคยกล่อมสำเร็จสักคน พักหลังเลยขยาดไม่กล้าขึ้นคอร์สไม่ถอด.

ออฟไลน์ monkeyD77

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
คอรส์เสริม +ไปเท่าไหร่ครับ ผมไม่รู้จริงๆ เคยเข้าแต่ร้านนวดแผนไทย ขอเป็นความรู้หน่อยครับ :002: