ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำหน่อย จะหาประสบการณ์เที่ยวครั้งแรก  (อ่าน 2030 ครั้ง)

ออฟไลน์ gandam_z

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ไม่เคยมีประสบการณ์ด้านนี้มาก่อนเลย ง่ายๆซิงครับ

เลยอยากถามว่าผมควรจะเริ่มต้นจากร้านนกป ที่Full ได้ หรือไป Sideline ดี

ขอบคุณ สำหรับคำตอบล่วงหน้าเลยนะครับ

ออฟไลน์ WUTANGZ

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
Re: ขอคำแนะนำหน่อย จะหาประสบการณ์เที่ยวครั้งแรก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2022, 06:36:15 AM »
ไม่เคยมีประสบการณ์ด้านนี้มาก่อนเลย ง่ายๆซิงครับ

เลยอยากถามว่าผมควรจะเริ่มต้นจากร้านนกป ที่Full ได้ หรือไป Sideline ดี

ขอบคุณ สำหรับคำตอบล่วงหน้าเลยนะครับ

อยู่แถวไหนครับ

• *
Re: ขอคำแนะนำหน่อย จะหาประสบการณ์เที่ยวครั้งแรก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2022, 06:55:02 AM »
อยู่แถวไหนครับ

บางนาอะครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2022, 07:05:35 AM »
มาคุยไลน์กับผมก็ได้นะ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2022, 07:46:56 AM »
มาคุยไลน์กับผมก็ได้นะ

แอดไปแล้วนะครับ

ออฟไลน์ WUTANGZ

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2022, 04:45:45 AM »
บางนาอะครับ
Inbox มาได้เลยครับ

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2022, 11:17:29 PM »
Inbox มาได้เลยครับ

Inbox ไปแล้วนะครับ

ออฟไลน์ T2D2

• *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2022, 12:47:04 AM »
อายุเท่าไหร่ครับ

เที่ยวเปิดซิงครั้งแรก
สำคัญที่สุดคือต้องเลือกที่โดนจริงๆครับ
เพราะคุณจะจำมันไปตลอดชีวิต

เตรียมตังไว้เยอะหน่อย
สวย หุ่นดี มีโปรไฟล์ งานFull ไม่มีถูก
ถ้าถูกก็เป็นเด็กที่ทำงานมานานมากๆ

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2022, 09:46:37 PM »
อายุเท่าไหร่ครับ

เที่ยวเปิดซิงครั้งแรก
สำคัญที่สุดคือต้องเลือกที่โดนจริงๆครับ
เพราะคุณจะจำมันไปตลอดชีวิต

เตรียมตังไว้เยอะหน่อย
สวย หุ่นดี มีโปรไฟล์ งานFull ไม่มีถูก
ถ้าถูกก็เป็นเด็กที่ทำงานมานานมากๆ

มีแนะนำไหมครับ

ออฟไลน์ Mosalah5555

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2022, 04:22:23 PM »
อยากไปหาที่เที่ยวเปิดซิงเหมือนกันเลยครับ ยังกลัวๆ