ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลัดฟ้ามาหารัก ฉบับที่ 2 ::: ดิออร์ ร้านเอลลี่เฮ้าส์ พระรามสามปากซอย48  (อ่าน 4383 ครั้ง)

ออฟไลน์ bung999

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 5
วันนี้นัดเจอน้องดิออร์ สาว สวย ผิวขาวเนียนมากครับ แค่เห็นก็เป้าตุงครับ โดยเฉพาะนมน้อง น่าดูดมากครับ แลกเตอน้องก็มาเช็คเป้าผมเลย คุยกันสักพักน้องก็จับผมแก้ผ้า น้องบอกอยากโดนแล้ว ฟินแน่ตะโดนสาวสวย ข่มขืน เข้าห้องน้ำ ผมโดน สเปรย์แบบ สุดลำ แทบแตก

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
มาต่อที่ เตียงน้องเสปร์ นุ่มนวล แต่สุดซอยครับ ปล่อยไว้ควแตกแน่ จับน้องมา ดูดนม เท่านั้นแหละ น้องไปไม่เป็นเลยครับ ไล่มาดูข้างล่าง ลื้นแตะปุ๊ป น้อง คราว กดหัวผมแน่น แล้วก็กระตุก พร้อมเขื่อนแตกครับ

พอกับ ขึ้นมาจูบแลกลิ้น น้อง คงกู่ไม่กลับแล้วครับ ก็คงต้อง ตามเลย missionary ซอยไป แลกลิ้นไป ฟินไปครับ พอไปอาบน้้ำ ออกมาใหม่ น้องชวนอีกรอบครับ เหมือนน้องจะไม่พอ ของขาด แต่พอคุยไปคุยมาร้อวนวดตัวเพลิน จนหมดเวลา แต่งตัว เสร็จ ผมซื้อคอสฟูล ก็ให้กำลังใจน้องไป 2 เทาครับ วันนี้หนังม้วนใหม่ มันมากครับ สาวสวยผิวขาวเนียนช่วงล่าง แน่น จูบแลกลิ้นมัน จนลืม doggy ไปเลยครับ

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1053
คิดถึงคนนี้มาก :002:

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 87
ไม่ได้เจอน้องนานมากๆ :026:

• *
คิดถึงคนนี้มาก :002:

รอการบ้าน ซีรี่ ของท่าน Wolf ครับ 555

ออฟไลน์ Ellie House Spa เปิด 12:00-01:00 โทร 096-3539296

• KapooClub Spa
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 0
ขอบคุณมากเลยค้าาาา แวะมาหาน้องๆอีกนะคะ
เมื่อส่งการบ้าน สามารถแจ้งพีอาร์ได้เลยว่ารีวิวน้องในเว็บบอร์ ทางร้านมีส่วนลดมอบให้พิเศษ 300 บาทค้าาาา
[/b][/size][/color]