ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามถึงร้านนวดมากมายตรง ถ.บอนด์สตรีท ติวานนท์ เข้าเมืองทองครับ  (อ่าน 1972 ครั้ง)

ออฟไลน์ Digidesign

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
อยากทราบว่าร้านแถวนี้ เค้าให้บริการอะไรบ้างครับ เป็นนวดเฉย ๆ แล้วเพิ่มออปชั่น หรือเป็นแบบไหนยังไงกันแน่ครับ
ออกจากวงการไปนาน กลับมาอีกทีมึนตึ้บ

ออฟไลน์ Mr.johnsmith

• *
ถ้าร้านนวดแถวบอนด์สตรีทต้องดูหน้าร้านอีกทีนึงครับ ถ้าเป็นแนวๆแบบอักษรไทยๆ ร้านโปร่งๆ พวกนี้คือนวดจริงๆครับ แบบ literally นวด อย่าไปถามหาออพชั่นล่ะ

แต่ถ้าเป็นนวดแผนโบราณแต่ร้านดูติดไฟเหมือนคาราโอเกะ อันนี้ค่อนข้างชัวร์ว่ามีขายออพชั่นแน่นอน

แต่แนะนำว่าลองหาร้านที่เป็นแนวๆ นกป.ดีกว่าครับ เพราะ นผบ.ส่วนใหญ่หาดีๆยาก (ถ้าสงสัยก็ลองเซิชชื่อก่อนก็ได้ครับ)

ออฟไลน์ dosdos

• *
  • Like: 2
สงสัยร้านแถวนั้นเหมือนกัน ไม่กล้าเข้าเลยสักร้าน คืออยากนวดปกติ กลัวเจอป้าเปิดออฟชั่น

ออฟไลน์ Vazkung

• *
  • Like: 0
อยากทราบว่าร้านแถวนี้ เค้าให้บริการอะไรบ้างครับ เป็นนวดเฉย ๆ แล้วเพิ่มออปชั่น หรือเป็นแบบไหนยังไงกันแน่ครับ
เส้นนั้นน่าจะเปิดออฟชั่น เคยไปร้านนึงเค้าบอกเลยถ้าไม่พิเศษไม่นวด เหมือนร้านจะไม่ให้ค่ามือ
มือใหม่ทุกอย่าง อยากรู้ก็ต้องลอง อยากเจอก็ต้องไป

ออฟไลน์ Digidesign

• *
ขอบคุณทุกท่านมากครับ แล้วถ้าเราอยากแค่ชักว่าว ไม่อยากเย็ด จะเหมาะกับแถวนี้มั้ยครับ
ออกจากวงการไปนาน กลับมาอีกทีมึนตึ้บ

ออฟไลน์ IRON CAN

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 171
ขอบคุณทุกท่านมากครับ แล้วถ้าเราอยากแค่ชักว่าว ไม่อยากเย็ด จะเหมาะกับแถวนี้มั้ยครับ

ร้านหงส์ผมเคยไป เบดเสร็จ จบ บอดี้ 1500 นะครับ