ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาวหมวย สวย หุ่นดี มีกล้ามหน้าท้อง ของชมพู อูหู เรนนี่.สปา  (อ่าน 1279 ครั้ง)

ออฟไลน์ In The End

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 30
วันนี้ครับ
กับครั้งแรกร้านเล็กฝั่งธน
ผมมาไกลมาก
เรียก Grab 479 บาท
แต่บอกเลยคุ้ม

เสียดายที่จับปาไม่ได้
สาวแว่น ขาวหมวย สวยธรรมชาติ
อายุน้อย เนื้อตัวดี มี6pack
บนล่างชมพู ล่างปิดสนิท

อาบน้ำละเอียดละเมียดละไม
สเปรย์แบบเนิบนาบ
จูบแบบนุ่มนวล
ยาวนาน และต่อเนื่อง ตัวไม่ห่าง ตาไม่ละ
เสียดาย

...
เอาไม่ได้
ผมสู้ราคาที่ 10000 บาท น้องก็ยังปฏิเสธ
รู้เลยว่าทำไมช่วงล่างสวยขนาดนี้
ทาสีเพลินเลย

เอาน่ะ
ใครชอบ เน้นเด็กหมวย สวยขาว
งานปากเด่น ๆ รสจูบหอมหวน
คนนี้เลย เรนนี่ ที่.สปา พุทธมณฑลสาย2

ออฟไลน์ NGT

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
ไป-กลับ เกือบพัน คุ้มไหมครับนี่

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
ไป-กลับ เกือบพัน คุ้มไหมครับนี่

ผมก็ว่าคุ้มนะครับ เนิ้อตัวแบบนี้ หน้าตาขนาดนี้ ไม่ใช่จะหาได้ง่าย ๆ

ออฟไลน์ Straw Hat Pirates

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 52
  • ฉันต้องเป็น ราชาโจรสลัดให้ได้เลย
 :038: ยอมใจท่านเลยครับ ทุ่มทุนมาก
“สมบัติของฉันน่ะเหรอ ถ้าอยากได้ก็เอาไปสิ ไปหาเอาเลย ฉันเอาทุกอย่างบนโลกไปไว้ที่นั้นหมดแล้ว”

ออฟไลน์ maynos

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
ชื่อร้านอะไรครับ ผมหาไม่เจอ อ่านแล้วงงๆ

อยากไปลอกการบ้านครับ

ออฟไลน์ HanpoSaidao

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
ร้านแถวสาย 2 หรือเปล่าครับ? ได้ไปกี่น้ำครับ

• *
:038: ยอมใจท่านเลยครับ ทุ่มทุนมาก

สงสัยมานานแล้วครับ ว่าทำไมใคร ๆ ยกให้น้องในร้านนี้ ดีมาก ดีที่สุด
ตอนนี้รู้เลยครับ

• *
ชื่อร้านอะไรครับ ผมหาไม่เจอ อ่านแล้วงงๆ

อยากไปลอกการบ้านครับ

ร้านนี้การบ้านเยอะครับ น้องมีชื่อเสียงหลายคน คริสตัล เปาโล กาฟิล ชมพู นารี มาเฟีย
ผมก็ตามจากการบ้านท่านอื่น ๆ มา

ตอนนี้รู้เลยว่าทำไมใคร ๆ ก็มา.สปา พุทธมณฑลสาย2

• *
ร้านแถวสาย 2 หรือเปล่าครับ? ได้ไปกี่น้ำครับ

ใช่ครับ

น้ำเดียวก็เก่งแล้วครับ
ปรกติไม่จบผมยากจะเสร็จครับ

คนนี้สามารถทำให้เสร็จแบบไม่จบได้ วานปากเน้น ๆ เต็มชั่วโมง

ดีกว่าน้องที่เคย ๆ มาจริง ๆ

ออฟไลน์ ขุน

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 21