ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลอกการบ้าน สาวหมวยไฟแรง งานดีเสียวจนต้องร้อง 2น้ำไม่ทันตั้งตัว น้องชิชา@arena  (อ่าน 795 ครั้ง)

ออฟไลน์ Twodo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 8
เรื่องก็มีอยู่ว่า ผมนั่งอ่านการบ้านในบรอดแล้วเกิดสนใจ น้องคนนี้ครับแพลนหาเวลาว่างเพื่อไปจัดน้องเค้าโดยเฉพาะเลย

ก่อนมาผมได้แอดไลน์คุยกับร้านก่อนถามนิดหน่อยเพื่อสร้างความมั่นใจอะไรบางอย่างแล้วผมก็บอกตกลงจองน้องชิชานะ

น้องชิชาอุปนิสัยดีากครับการบริการก็ดีคุยก็ดีจนผมนี่เคลิ้มเลยครับ เมื่อได้พูดคุยทำความรู้จักกันพอสมควรแล้วน้องก็เริ่ม

เข้ามาลวนลามผมแล้วครับถอดเสื้อผ้าให้ผมแล้วน้องก็ถอดของตัวน้องเองด้วย จากนั้นก็พากันไปอาบน้ำน้องหน้าตาหมวย

มากจริงๆ เป็นสาวแว่นที่ดูยังไงก็โคตรเอ็กซ์สุดๆเลยครับคะแนน เนื้อตัวนี่เอาไปแบบเต็มๆเลยนมกลมแน่นบล๊อกของจริง

องค์เอวรับกับสะโพกน่าอัดมากครับผมระหว่างอาบน้ำโดนถูโดนสัมผัสจับรูดที่ตรงนั้น ไม่เท่าไหร่เลย เสียน้ำแรกไปแบบ

งง น้องยิ้มแล้วจับล้างให้อย่างดิบดีก่อนจะพากันออกมาที่บริเวณในห้องเธอผลักผมลงบนเตียงแล้วขึ้นคล่อมจัดการบิ้วผม

อารมณ์น้องรุกเร้าต่อเนื่องมากตามอย่างที่ผมต้องการเลยผมชอบให้น้องบุกสาวหน้าหมวยตรงหน้าผมไฟแรงสุดๆลิ้นดีและ

ไว ใช้ปากสุดไปเลยครับสลับกันบ้างใช้ลิ้นให้น้องพอเป็นพิธี อุปกรณ์พร้อม น้องขึ้นบด น้ำสองเสียวสุดผมร้องโครตลั่นสุด

ลำเก่งจริงๆ ตั้งตัวไม่ทันเลยนะครับขอบคุณประสบการณ์ดีดีที่แบ่งปันให้ผมได้มาเจอน้องชิชาที่นี่ร้านarena spa ครับ