ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเปย์ ร้านคุณหนูสปา (สนามบินน้ำ) + ปาร้าน  (อ่าน 853 ครั้ง)

ออฟไลน์ ChaiSansuk

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 8
ในคำเล่าขานของเพื่อนหลายคนที่ผมได้เคยได้ยินมานมนานแล้ว สาวมุสลิมจะค่อนข้างมีความต้องการสูงมากในเรื่องที่เราผู้ชายชอบกัน วันนี้จึงเป็นที่มาของการบ้านฉบับนี้ ผมจึงได้เดินทางไปย่านสนามบินน้ำเพื่อไปพิสูจน์คำเล่าขานดังกล่าวว่าจะมีมูลความจริงแค่ไหน ไปถึงร้านคุณหนูสปาเวลาบ่าย 4 โมง สอบถามรอบจองของน้องกับพีอาร์เอก พบว่ารอบน้องว่างพอดี จองเลยดิครับ น้องรูปร่างหน้าตาจัดอยู่ในขั้นดีเลยทีเดียว น้องพาเดินไปยังห้องที่อยู่อีกตึกนึง ถึงห้องก็พูดคุยละลายพฤติกรรมกันซึ่งเป็นเรื่องที่ผมทำเป็นประจำอยู่แล้วครับ จากนั้นบทเข้าพระเข้านางก็ดำเนินไปเองตามธรรมชาติความต้องการของสองเรา งานของน้องมีลิมิตคือ ไม่จูบแลกลิ้น หากท่านสมาชิกเป็นสายจูบตัวยง ผมแนะนำให้ผ่าน แต่ถ้าไม่เน้นจูบละก็คนนี้ผม highly recommend เลยครับ การเป่าขลุ่ยทำได้ดี อารมณ์ร่วมเวลาที่โดนเราบิ๊วมาเต็มเป็นธรรมชาติ ซาวด์แทร็คกำลังดี ออกมาจากภายในโดยแท้ทรู สรุปสั้นๆ อีกครั้ง น้องเปย์ มีดีที่รูปร่างหน้าตาและเนื้อตัว แม้ว่าเนื้องานจะไม่ครบแก้ว 3 ประการ เพราะน้องไม่จูบแลกลิ้น แต่ถ้ามองในภาพรวมแล้ว ก็ยังน่าจัดเป็นอย่างยิ่งครับท่าน.

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1054
Re: น้องเปย์ ร้านคุณหนูสปา (สนามบินน้ำ) + ปาร้าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2022, 09:39:36 PM »
โอยยยย หุ่นดีน่าไปเปย์มากๆ :002: