ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปผ่อนคลายในวันหยุดที่ april เจอน้องที่เล็งไว้นานข้ามปี เฌอเอม สมใจครับ  (อ่าน 1296 ครั้ง)

ออฟไลน์ jimcaster0

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
วันหยุดได้หาโอกาสพักผ่อนชาร์จแบตครับ ประกอบกับได้ส่อง timeline ของร้าน april เห็นพักนี้น้อง เฌอเอม ที่ผมเล็งไว้นานมากแล้วแวะเวียนมาบ่อยๆ สุดท้ายก็ว่างตรงกันครับ จัดแจงนัดเลย กับโปรไฟล์ที่ร้านป้ายยาไว้ว่า "ม้าลายอักษร มหาลัยติดสยาม" เห็นแล้วแววตาเป็นสีชมพูเลย สะดุดตาอยากเจอเป็นที่สุด มาถึงร้านก็รอน้องก็พร้อมตามเวลานัดเลยครับ แต่ว่ารอเก็บห้องแป๊บนึง (ร้านนี้บริการดี สะอาด เก็บกวาดห้องจริงจังแน่นอนครับ) เดินตามน้องขึ้นห้องไปกลิ่นน้ำหอมของน้องทักทายอย่างอ่อนละมุน ทำผมเพ้อไปจนถึงฉากรัก 18+ ที่กำลังจะเกิดขึ้นจนอดใจรอแทบไม่ไหว เข้าห้องก็ชวนน้องไปอาบน้ำครับ ตอนน้องค่อยๆ เผยให้เห็นความงามภายในนี่ต้องตกตะลึง เพราะถึงน้องจะตัวเล็กแต่หุ่นสมส่วนดีมาก (ไม่ได้ดูแขนขาสั้นนะครับ)  ผิวละเอียดขาวเหลือง ไฟหน้าชมพูอ่อน ทรงสวยแบบธรรมชาติร้อยเปอร์เซ็นต์ครับ งานอาบน้ำสะอาดดีครับ ตามมาตรฐาน ยังไม่มีอะไรพิเศษ (แต่อีกไม่นานความรู้สึกประทับใจแบบพิเศษก็มาตามคาด)

อาบน้ำเสร็จน้องเริ่มนวดที่แขนก่อน ฟินครับถ้าหากเป็นสายนวดผ่อนคลายแบบผม แต่ผมอยากจบที่สกอร์ 2 ยก เหมือนเคย เลยบอกน้องว่าเริ่มงานเสียวก่อนดีกว่า น้องเริ่มด้วยการใช้มือทักทายหนอนน้อย ตามจังหวะความฟิน ไม่ขืน ไม่เร่ง ฟีลลิ่งดีมากครับ สลับใช้ได้ทั้งมือซ้ายมือขวายิ่งทำให้ไหลลื่นเป็นอย่างดี อีกอย่างที่น่าประทับใจคือน้องเก่งในเรื่องการกระตุ้นความสยิวมาก ใช้ทุกส่วนของร่างกายเพื่อกระตุ้น ทั้งมือ และปากที่ระดมจูบไปทั่วตัวโดยเฉพาะไฟหน้าผม มีเร่งจังหวะ มีปล่อยมือสลับกันไป จนผมเสียวแล้วเสียวอีกลืมเวลาไปเลย ยกแรกนี้ผมยังไม่รุกมาก ขอลองสัมผัสไฟหน้าไปตามจังหวะเพื่อบิ้วน้องกลับบ้าง แล้วก็เสร็จสมไป 1 ยกครับ ระหว่างพักยกก็ให้น้องนวดผ่อนคลายให้ น้องก็นวดให้แบบเพลินจนเกือบหลับ เกือบลืมไปว่ายังมีน้ำรอระบายอีก 1 ยก 5555 :034:

ยกสองเริ่มเหมือนเดิมครับน้องไซร้ซอกคอผม ไล่ลงไปนม หน้าท้อง หน้าขาแบบต่อเนื่อง ผมสนองตอบด้วยการทักทายน้องทั้งที่ไฟหน้าและปากถ้ำ ยกสองมีอีกอย่างที่ทำให้รู้สึกดีขึ้นไปอีก เพราะนอกจากน้องจะรุกไล่ไปทั่วแล้ว ผมยังรู้สึกได้ว่าร่างกายเราสองคนเกาะเกี่ยวกันพัลวันไปทั่วเหมือนกำลังจะรวมร่างกันให้ได้ น้องขยับตัวจนหนอนน้อยผมสัมผัสไปทั่วตัวน้องจริงๆ จังหวะที่น้องนั่งคร่อมผมอดใจไม่ไหวคว้ากันชนหลังน้องสองข้างพร้อมกัน ทั้งเนียนทั้งนุ่ม ระหว่างนั้นน้องเฌอเอมตอบสนองด้วยเสียงในลำคอตลอด จินตนาการผมตอนนี้นึกไปถึงว่าถ้าเราได้ฟิเจอริ่งกันจะเป็นยังไงหนอ สุดท้ายก็เสร็จยกสองแบบไม่ต้องฝืนครับ ฟินสองเด้งไปเลยวันนี้

สรุปงาน น้องเฌอเอม @april spa
หน้าตา 9/10
รูปร่าง 9/10
งานบริการ 10/10
งานเสียว 10/10

คอร์สเล็กยังขนาดนี้ คอร์สใหญ่น่าจะเต็มเหนี่ยวไปอีกครับ

ออฟไลน์ นายน้อย

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 44

ออฟไลน์ April Spa รังสิต-คลอง 1 (0655354749)

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 8
  • http://foldoutcouch.org - fold out couch
💗💗💗💗💗 ขอบคุณพี่ jimcaster0 มากๆ ค่ะ
สำหรับการบ้าน น้องเฌอเอม 💗💗💗💗💗

☔☔☔☔☔☔
💦💦💦Rainy days are good for the soul💦💦💦

🔥 โปรโมชั่น "ส่งการบ้าน ลด 500 บาท" 
เพียงแค่พี่ๆ ส่งรีวิวน้องๆ ที่ชอบ
ก็รับส่วนลดทันที 500 บาทในครั้งถัดไปได้เลยค่ะ