ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: "น้องวันใหม่"หัวใจว้าวุ่น กลับมาตายรังที่#April Spa การบ้านยาวหน่อยนะ55  (อ่าน 1883 ครั้ง)

ออฟไลน์ TAM69

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
 :044: ต้องขอบอกก่อนว่าเมื่อตั้งแต่กลางปีก่อนผมเป็นลูกค้าประจำร้าน#April Spa ไปบ่อยเพราะมีน้องประจำที่ชอบอยู่ (แต่หลังๆน้องเข้าร้านไม่ตรงกันกับช่วงเวลาว่างของผมเลยห่างๆร้านไม่ค่อยได้ไป) บวกกับช่วงต้นปีผมย้ายที่อยู่ไกลจากร้านมากเหมือนขับรถข้ามจังหวัดเลย ทำให้ต้องหาร้านใหม่ๆไว้เที่ยว แต่ไปดูมา3-4ร้านมาตฐานการคัดน้องๆ มาตฐานร้านสู้แอฟพิลสปาไม่ได้เลย เหมือนเราไปกินข้าวร้านประจำมันอร่อยมากๆ แต่ลองไปกินอีกร้านแล้ว มันอร่อยสู้ร้านประจำเราไม่ได้ เราก็เลยกลับมากินร้านประจำเรา ที่อาหารถูกปากเรา..
 เข้าเรื่องนะครับ วันนี้เลยตัดสินใจจะไปร้านแอฟพิลสปาร้านประจำแสนอบอุ่น เลยเข้าไปเลือกน้องในเพจ มีน้องชื่อ"วันใหม่"รูปโปรไฟล์สะดุดตาดูวัยรุ่นๆ เลยทักไปถามpr ว่าใช่แนวผมไหม ร้านบอกโอเคใช่แนวผม ร้านอยากให้ลอง (ซึ่งร้านรู้แนวผมดีว่าผมชอบแนวไหน) เลยจองไปรอบ2ทุ่ม ขับรถมอเตอร์ไซต์ตากฝนซิ่งไปเป็นชั่วโมงไม่หวั่น เพื่อไปหา"น้องวันใหม่" ซึ่งผมไม่เคยเห็นหน้า เห็นตัวจริงน้องเลย แต่ผมเชื่อใจร้าน เลยลองไปทักจองดู พอไปถึงตัวผมเปียกเพราะขับรถตากฝน prก็น่ารักเอาผ้าเช็ดตัวมาให้ ให้ไปอาบน้ำรอน้องบนห้องเลย เพราะน้องติดรอบอยู่ ผมก็ไปรอน้องสักพักน้องเคาะประตูเข้ามาในห้อง ผมเปิดประตูออกเห็นหน้าน้อง แม่เจ้า!!!น้องวันใหม่ หน้าตาน่ารักมาก เหมือนลูกครึ่งฝรั่งเลย น้องเข้าห้องมา ผมถามน้องว่าเป็นลูกครึ่งไหม น้องบอกไม่ได้เป็น แต่หน้าน้องเหมือนลูกครึ่งมาก พูดคุยทำความรู้จักกันสักพัก ผมให้น้องถอดเสื้อผ้าออก หุ่นน้องตอนใส่เสื้อผ้าเหมือนจะอ้วน แต่พอถอดเสื้อผ้าออกมาเท่านั้นแหละ ต้องตะโกนว่าแม่โว้ย!!!อีกครั้ง น้องซ่อนรูปมากหุ่นอย่างกับน้องเอกหนังโป็ฝรั่ง หุ่นอวบกำลังดี นมใหญ่กำลังดี นมสวยมาก หัวนมก็สวย ผิวขาวเนียนสุดๆ ผมไม่รอช้า ให้น้องทำบอดี้ในสไตส์ของน้องเพราะอยากรู้น้องเป็นสายไหน งานน้องเป็นสายหวาน ซึ่งผมชอบสายหวานอยู่แล้ว ทำให้ยิ่งชอบน้องไปใหญ่ ค่อยๆบิ้ว ค่อยๆชักให้ผม พูดคุยกันไปด้วย มองตากันไปด้วย บวกกับผิวขาวๆ นมสวยๆของน้อง ใครจะไปทนไหว เสร็จสมอารมณ์ด้วยมือของ"น้องวันใหม่" โล่งสบาย หายเหนื่อยเลย คุยกับน้องวันใหม่ น้องพึ่งมาทำ มาหาค่าคอนโด พี่ก็เห็นใจเลยบอกว่าจะมาหาใหม่นะ น้องบอกยินดี อาบน้ำล้างตัวด้วยกัน  ขับรถกลับบ้านอย่างมีความสุข ต้องมาหาน้องวันใหม่อีกแน่นอน ใครจะไปหาน้องฝากถนอมน้องด้วยนะครับ น้องจะได้ไม่หนีเตลินไปก่อน..
#April spa ร้านนี้ดีจริงๆแนะนำครับ :048:

ออฟไลน์ NGT

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
ในความรู้สึกผมยังรู้สึกร้านนี้เป็นร้านใหม่อยู่เลย

นี่แปป ๆ นานขนาดนี้แล้วหรอ