ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลัดฟ้ามาหารัก ฉบับที่ 7 ::: ซ้ำ ดิออร์ ร้านเอลลี่เฮ้าส์ พระรามสามปากซอย48  (อ่าน 4957 ครั้ง)

ออฟไลน์ bung999

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 5
อีกสามสี่วันผมต้องเดินทางกลับไปต่างประเทศแล้ว

ขอกลับไปซ้ำน้องดิออร์ อีกสักครั้ง

โชคดีครับเมื่อคินฝนตกหนัก แต่ที่ Ellie มีหลังคาไม่ต้องกลัวเปียกฝน

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
พีอาร์คนสวยพาไปเปิดห้อง นอนรอน้อง ห้องตกแต่งสวยงาม สะอาด แอร์เย็นสบายที่นอน ก็สบาย แทบจะหลับเพราะทำงานตั้งแต่ตี 4 ถึง 4 ทุ่ม

• *
น้องดิออร์ เปิดประตูเข้ามา น้องสวยจนต้องขอถ่ายรูปเก็บไว้เูเวลาคิดถึง

• *
เอาจริงๆวันนี้ไม่ได้อาบน้ำเลย นอนอยู่โดนน้องจับ ถอดกางเกง น้องบอกว่าคิดถึง ตัวหอมอยู่แล้ว ชอบกลิ่นตัว เอ้าเอาไงเอากันสู้ตาย

• *
เสื้อยังไม่ได้ถอด ก็โดนน้องจับ ข่มขืนอีกแล้วครับ

• *
ผิวน้องขาวเนียนเหลือเกิน นมก็น่าคูดเหลือเกิน น้องยอกว่าพี่เหนื่อยมาหนูจัดเอง

โดนน้อง สเปรย์ระดับเทพ หรือทารไม่ทราบ ผมดิ้นพล่าน อั้นแทบแย่ ไม่ยอมให้แตก พอน้องขึ้น wot เท่านั้น โอ้สวรรค์ โยก สลับ ขย่ม และขยี้ น้องงัดมาทุกขบวนท่า มันจนลืมโลก 1-1 ตามคาด

• *
น้องไม่ยอมลุก เริ่มก้มลงมาแลกลิ้นกันจนนัว เป็นเรื่องน้องเริ่มบดขยี้ ปฎิบัติการรีดน้ำหมดตัวของน้องก็มา ถ้าใครโดนดิออร์จับล็อกท่านี้แล้วไม่แตก คงไม่มี น้องทั้งสาวสุดโคน ทั้งหงส์ร่อน แล้วหน้าน้องก็ยั่วยวน นมก็สวยจนต้องขย้ำ แถมน้องเอามือมาขยี้ ปุ่มตัวเอง สุดท้าย ก็ 2-2

• *
น้องดู เหนื่อยนิดหน่อย แต่ไม่ยอมหยุดครับ ตั้งใจจริงเริ่มปลุกอารมณ์ผม นัรงตักผมแบบหันหน้าเข้าหากัน ท่านี้แหละสุดๆเลย สาวกันกอดรัดกัน ไม่หยุดจนน้องกระตุกอย่าแรง ส่วนผมไม่เหลือ 3-3 นั่งกอดกันหายใจรวยริน รดใส่กันและกัน แอร์ห้อง 20 degree แต่เราสองเริ่มมีเหงื่อผสมผสานกัน

• *
คิดว่าคงหมดเวลา ลุกไปอาบน้ำ้กัน พออาบเสร็จ น้องก็ จัดการกับน้องชายผมอีกแล้ว จนต้องสู้  ปรากฎว่า โดนน้อง สาวสุดโคน ขึ้นลง สุดจะทน จริงๆเวลาอยู่กับดิออร์ ต้องยอม เสียน้ำไปอีกรอบ

• *
ไปอาบน้ำ เกือบโดนปล้ำอีก ต้องรีบ อาบน้ำ มาแต่งตัว เวลา หมดไปนานมากแล้ว น้องบอก ไม่เป็นไร หนูเคลียร์เอง ชอบจริงๆ รักหมดใจให้กำลังใจน้องเพิ่มไปอีก3 เทาจากคอสจบ เพราะน้องบริการผมหลายน้ำเหลือเกิน เกรงใจมาก