ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สาย O นางฟ้าใหม่ของร้าน มาวันแรก ว่างรอบแรก จัดสิครับ : ป.ปลานั้นหายาก ถือเป็นครั้งแรกที่น้องยอม!  (อ่าน 12007 ครั้ง)

ออฟไลน์ skydeck007

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: -4

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2871
พี่กูเกิ้ลนี่สาริกาลิ้นทองจริงๆกล่อมน้องจนใจอ่อนไห้ถ่ายปราได้ :84:

ออฟไลน์ PTC35DS

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 34

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ radio28

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: -3
งานดีๆมาให้ชมแบบต่อเนื่องหลายการบ้านเลย ขอบคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ ekok001

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: -4

ออฟไลน์ Vipera

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 10

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1398
แองเจิล.  น้ำชา.  อะตอม.  เด็กใหม่ร้านโบนันซ่า

เรื่องจริงนะ.  เจ้าของร้านคุยให้แวมไพร์. น้องสามคนไม่ยอมให้จับปาครับ

สุดท้ายเจ้าของร้านบอกผมให้ลองเข้าห้องไปกล่อมเอง แวมไพร์ยอมแพ้ครับ

กล่อมใครไม่เปน. ดีใจได้มาชมภาพน้องโดยท่าน Lit. และ Google แทน

ไอ้พวกชอบคิดว่าแวมไพร์เปนหุ้น เปนเจ้าของก็ให้เพ้อไปละกัน

โถ....   ถ้าคนเปนหุ้นร้านจิงหน่ะ. มีเหรอเด็กมาใหม่กล้าขัดเรื่องทำการบ้าน 55

ออฟไลน์ Jom Yut

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 24
อยากเป็นนิวเครียสในอะตอมเลย :86:

ออฟไลน์ กูเกิ้ล

• เป็นห่วงนางฟ้าทุกคนครับ อยากให้ลูกค้าแย่ๆหายไปจากวงการ
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 340
อุยสสสสสสสสสสส แน่นแน่น เนื้อเนื้อ เน้นเน้น  น่าแนบ น่านวด น่านาบ นะน้องนะ

แน่น เนียน แท้ทั้งตัวครับ
[048]นางฟ้าก็มีหัวใจ  ที่น้องทำไปเพราะจำเป็น
อยากให้เห็นใจพวกเธอ
อย่าเผลอไผลตามใจตัวท่านเอง[/color][/size][