ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง stop ใหม่ป้ายแดง นักศึกษามอดัง งานดีมาก ร้าน khunnoo spa+ปลกรอบ  (อ่าน 2034 ครั้ง)

ออฟไลน์ E85

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 21
              ว่างๆแวะไปร้าน khunnoo spa เจอน้องใหม่ป้ายแดง ชื่อ น้อง stop ทราบว่าเรียนมอดัง วัยกำลังกรุบกริบเลย
เห็นแล้วโดนอยากจัง  จ่ายค่าคอร์สเสร็จชวนน้องขึ้นห้องประจำ เบอร์ 4  เข้าห้องมาก้อชวนน้องคุยทราบว่าน้องไม่เคยทำงาน
แบบนี้มาก่อน  ก้อค่อยๆคุย ให้น้องสบายใจ ทำตัวสบายๆ   ค่อยๆคุย ค่อยๆจูบ จนน้องเริ่มอ่อนระทวย มือก้อค่อยๆปลดเสื้แผ้าน้อง
ออกจนอยู่ในชุดวันเกิด น้องผิวพรรรดี สมส่วน งานจูบแลกลิ้นดีมากเหมือนจูบกับกิ๊กเลยครับ  จากนั้นก้อชวนน้องอาบน้ำกันจนสะอาดทั้งตัว
อยู่ในห้องน้ำไม่อยากปล่อยโอกาสทอง จูบปากแลกลิ้น ก้มลงกินนม มือก้อล้วงไปที่จิมิน้อง น้ำน้องไหลเป็นทางเลยครับ เสียหายใจ
รุนแรงมากๆ น้องคงจะทนไม่ไหวแล้ว ก้อเลยจัดการน้องในท่าเก็บสบู่ไป ท่านี้น้องร้องลั่นเลยครับ น้องมีอารมย์มากจริงๆๆ
โคตรมันส์เลย  ก้อเลยเสร็จไป 1 ที ในห้องน้ำ
              มานอนที่เตียงให้น้องอมสดๆให้ อารมย์กลับมาอีกครั้งพอได้ที่ก้อจับน้องนอนหงายลงไปทาสีให้น้อง ใช้วิชาทาสีแบบมืออาชีพ
จัดให้น้องไป น้องก้นลอยเลยครับ เสียงครางตลอดไม่ขาดสาย ได้เวลาสุกงอม ขึ้นประกบทันทีจัดขาพาดบ่าจัดท่ายกล้อไปท่านี้น้องร้องลั่นห้อง
จัดอยู่นาน รู้สึกเหนื่อยจึงให้น้องขึ้นให้มั่งครับ น้องขึ้นควบม้าดีมากครับ เป็นม้าพยศม้าสาว ม้าแรงดีมากควบดีจริงๆ เร่งไม่หยุด ไม่รู้จักเหนื่อย
น้องควบอยู่นานมากร่วม 20 นาทีน้องบกหนู่เสร็จแล้วคะ  ก้อเลยรีบให้น้องมาคุกเข่าที่ขอบเตียง จัดท่ากวางเหลียวหลังให้น้องไป
ท่านี้เร่งกระแทกแบบไม่ยั้งแบบสุดๆๆด้ามกันเลยครับ เอามันส์มาก จนทนไม่ไหวเสร็จไปในท่านี้ครับ สุดมันส์จริงๆ
             สรุปน้อง stop น่ารัก เนื้อตัวดี สมส่วน งานโคตร 3 ประการ เด็ฏๆๆเด็ดๆๆ แนะนำครับ 

ออฟไลน์ E85

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 21

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1054
ขาว หุ่นแจ่มมมมม ปาเสียวมากฮะ :035:

ออฟไลน์ Azirny

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
มีาอันเซ็นแจกไหมงับบ แจ่มมากก ขอบคุณครับ