ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องวันใหม่ บ้าน April  (อ่าน 1248 ครั้ง)

ออฟไลน์ zamolato

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องวันใหม่ บ้าน April
« เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2022, 07:48:26 AM »
      นี้เป็นการกลับมาซ้ำอีกครากับน้องวันใหม่ งานน้องถูกใจขนาดไหนคิดดู ยอมรับเลยว่าโดนเด็กครับ :012:
พอได้เจอกันอีก น้องก็จำเราได้ อะไรๆมันก็ดีขึ้น งานไหลลื่น ไม่เขินกันแล้ว น้องยังคงน่ารักเหมือนเดิม
1 ชม. มันไวๆจริงนะคุ๊ณณ… ขอย้ำคำเดิมว่า ถ้าคุณชอบแนววัยใส หัวใจเฟรชชี่ มาบ้านนี้เลยครับ ของเค้าดีจริงๆนะ :002: