ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กน้อยวัยใส หน้าตาลูกครึ่งฝรั่ง ใครชอบเด็กต้องลอง ! วันใหม่@April Spa  (อ่าน 1687 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kee.ar03

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ด้วยความที่ช่วงที่จองน้องไป เป็นช่วงที่น้องมาทำงานได้สักพักนึงแล้ว ก่อนจะน้องจองกังวลอยู่เหมือนกันว่าน้องจะเป็นงานไหม แต่ก็เอาวะ ไปลุ้นเอาบนห้อง เพราะก่อนหน้านี้ก็เห็นการบ้านของน้องจากพี่ๆหลายคน :048:

ช่วงบ่ายเลยตัดสินใจจองน้องรอบ 1 ทุ่มไปเรียบร้อย PR แจ้งว่าตัวจริงจะน่ารักกว่าในรูป ตกเย็นถึงร้าน Pr เเนะนำน้องให้ออกมารับพาขึ้นห้อง แว็บแรกที่เห็นน้องคือ น้องดูเด็กมาก(จนคิดว่าเด็กไปหรือป่าวสำหรับเรา 55+) น่าตาน่ารักออกไปทางลูกครึ่งฝรั่ง ตัดขึ้นมาที่ห้องน้องดูเงียบๆในช่วงแรก แต่พอคุยกันไปสักแปป น้องเลยชวนไปอาบน้ำ น้องถอดเสื้อผ้าออก เห็นหน้าอกไซส์ 36 ของน้องเต็มไม้เต็มมือมากก น้องอาบน้ำดีล้วงแทบทุกซอกทุกมุม เผลอเล่นกับเรานิดหน่อยจนน้องชายเริ่มขึ้นเลยตั้งแต่ตอนอาบน้ำ  :013: ตัดมาที่เตียงมานอนกอดกันสักแปป งานน้องจะเป็นแบบฟิวแฟนหวานๆ ค่อยๆเริ่ม หลังจากนั้นน้องก็เริ่มสเปรย์ให้ งานสเปรย์น้องอาจจะไม่บู้มาก แต่น้องก็ตั้งใจทำจนเสร็จจนเกือบหมดเวลา แล้วก็ชวนกันไปอาบน้ำ ออกจากห้อง ใครชอบเด็กแนะนำครับ รีบๆไปลองกันนะครับก่อนน้องจะไม่อยู่

โดยรวมนะครับ น้องวันใหม่ April spa รังสิต

หน้าตา 8/10 หน้าตาน้องน่ารัก ดูเด็กมาก ดูทรงลูกครึ่งฝรั่ง
หุ่น   7/10 น้องสูง 150 กว่าๆน่าจะได้ อวบนิดหน่อยน่าจะอวบที่สุดเท่าที่เคยขึ้นด้วยของที่นี่แล้ว แต่ไม่อ้วนครับ
ไฟหน้า 7.5/10 ขนาด 36 จับพอดี
งาน 9/10 น้องตามใจมาก ขออะไรทำให้หมด อารมณ์ร่วมดีครับ