ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: วันไหน ๆ ก็ไม่ฟินเท่าวันใหม่ @April Spa  (อ่าน 1353 ครั้ง)

ออฟไลน์ SpiderManV

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 4
วันไหน ๆ ก็ไม่ฟินเท่าวันใหม่ @April Spa
« เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2022, 06:54:02 PM »
 :013:ขอเริ่มจาก ถาม PR มีน้องใหม่ ๆ แนะนำมั้ย ไม่มีเลยค่ะ
อ้าว งั้นวันนี้มีใครแนะนำบ้างครับ เด็ก ๆ ขาว ๆ น่ารัก ก็ มี น้องวันใหม่สิคะ
อะ จัด จัด จอง เลยค่า ไปถึงก่อนเวลานิดหน่อยมีน้ำท่ามาเสริฟ น่องมาต้อนรับ
อ้าว เคยเจอกันแล้ว น่ารักเหมือนเดิมเลย

ตัดขึ้นห้องเลยค่ะ อาบน้ำนี่ พัฒนาขึ้นแล้ว โคตรฟินเลย ต้องลองเองนะ อิอิ
ที่เตียง นวดได้เล็กน้อย ตามใจพี่หมด ทุกหยดปลัดบอก น้องงานหวาน
ร้องได้อารมณ์ฝุด ๆ ขณะเขียนยังอยากไปซะตอนนี้เลย คิดถึงๆ 555

ไปล่ะ จองต่อดีกว่า อิอิ แล้วเจอกันนะ วันใหม่ของพี่ อิอิ