ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน aprilspa #น้องวันใหม่  (อ่าน 1494 ครั้ง)

ออฟไลน์ BadboyVz

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ส่งการบ้าน aprilspa #น้องวันใหม่
« เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2022, 03:32:02 PM »
เมื่อคืนเลิกงานก็ไปนั่งดื่มร้านแถวๆคลอง1

รู้สึกเหงาๆอยากไปหาคนเอาใจ ทัก pr ขอดูน้อง น้องวันใหม่ว่างอยู่ก็จองไปตอนรอบ 21.00น
ก็เล็งน้องมาพักนึงละ จากที่มีแต่คนไปหาน้องส่งการบ้านให้ตลอด ต้องดีแน่ๆเลย

พอเจอน้องแล้ว น้องดูเด็กมากครับ บอกผมว่าเด็กมัธยมผมก็เชื่อนะ 555
น้องดูขาวมากครับ น่าตาจิ้มลิ้มน่ารัก ว่าละทำไมพี่ๆหลายคนถึงหลงไหลกัน อิอิ

งานอาบน้ำก็ดีครับ มาตรฐาน อาบดีอยู่ มีการเข้าโอบกอดเข้ามาจากด้านหลังเพื่อถูกสบู่ให้ ตัวแนบชิดกัน
ให้ความรู้สึกที่ดีครับ น้องหุ่นอวบๆ แต่ไม่อ้วน ผิวขาวเนียนมากเลยครับ

พอมาที่เตียงเราก็นอนดูเชิงน้องก่อน ว่าน้องจะรุกไหมนะ น้องเป็นน้องใหม่ แต่ก็น่าจะได้พี่ๆเทรนมาเยอะจากการบ้านที่อ่านมา
ไม่ผิดหวังเลยครับ น้องรุกเองก่อนเลย ไม่ต้องพูดพร่ำทำเพลง  น้องเข้ามาประกบปากเอง แลกผมยับเลย ก็ได้อารมเหมือนมีแฟนเด็ก และน้องหื่นใส่เราแบบหวานๆ ช้าๆแต่คือดีครับ น้องไล่เป็นสเต็ปจากบนลงล่าง รู้สึกดีมากครับ พอลงไปถึงข้างล่าง
น้องก็จับไมค์ร้องเพลง ฟินสุดๆครับ นี่ถ้าไม่มี แอลกอฮอมา น่าจะพุ่งไปแล้ว น้องทำให้จนพอใจ ขออะไรก็ได้หมด  แต่ประเด็น วันนี้ เหมือนจะเสร็จช้า น่าจะมี แอลกอฮอ มากไปหน่อย ก็บิ้วให้น้องมั่ง สลับกันไป เห็นน้องเป็นสายหวานช้าๆ แต่สู้ไม่มีถอยครับ ทำกันจนหมดเวลา ผมยังไม่ถึงฝั่งเลย สงสารน้องคงเหนื่อยมาก แต่น้องไม่มีบ่นซักคำ  ได้ยินเสียงโทรสับน้องดังตลอด
น่าจะมีคนโทรมา ที่บ้านตามตัวแน่ๆ อิอิ แต่น้องก็ไม่สนใจครับ ไม่อิดออดเลย น้องบอกว่าตอนแรกน้องจะกลับแล้ว แต่ผมจองมาก็เลยอยู่รอ  ก็พยายามจนในที่สุดก็ถึงฝั่งจนได้ คิดว่าจะไม่รอดซะแล้ว  ยกให้เป็นอีกคน สไตล์ ฟิวแฟน ฟิวเมีย แบบหวานๆครับ  ยกให้เป็นอีก1ของดีของร้านเลยครับ

หน้าตา 8.5/10 ใสมากๆ เด็กๆบอก มัธยมก็เชื่อครับ
ไฟหน้า 8/10 นิ่มมากครับ
หุ่น 8/10 น้องไม่บางกรอบ อวบๆหน่อย แต่กอดแล้วอุ่น นิ่มทั้งตัวเลยครับ
งานบริการ 10/10 ให้ไม่เต็มได้ไง มาลองเองแล้ว คือมันดีต่อใจครับ