ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นี่มันเด็กม.ปลายชัดๆหุ่นอวบ นมเด็กสาว ฟิวแบบแอบพ่อแม่ไปเยกัน "วันใหม่ April Spa"  (อ่าน 3314 ครั้ง)

ออฟไลน์ sanimker78

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
 :038: :038: :038: :038:

ทักหา PR คนสวยคนดีคนเดิมของผม วันนี้มีใครบ้างแนะนำหน่อยจิ
"มีน้องเป้ย กับ น้องวันใหม่" เลยค่ะ ลังเลอยู่ว่าจะขึ้นใครดีร้านนี้มีแต่ของอร่อย เลยบอกเดี๋ยวทักไปอีกทีพอดีต้องไปทำธุระก่อน

:048: :048:

พอทำธุระเสร็จเรียบร้อยแล้วก็เอาวะเดี๋ยวแวะไปดูหน้างานดีกว่าถือโอกาสไปหา PR คนสวยด้วย  :012: :012: :012:
เปิดไอแพดดูน้องๆเอาจริงๆโดนใจทุกคนเลยแต่เป้าหมายเราคือวันใหม่กับน้องเป้ย น้องเป้ยเต็มแล้ววันนี้ส่วนน้องวันใหม่ก็เพิ่งขึ้นงานไปต้องรออีกทีสี่โมงเย็น

:002: :002:

กลับมาบ้านดีกว่า สักพักมาเปิดการบ้านดูมีคนส่งการบ้านน้องว้าว น่าไปหาจัดการทักหาPR คนสวยว่าเร็วสุดกี่โมงผมพร้อมแว้วววววว5555555555
คำตอบสั้นๆที่PR เข้าใจ "จัดไปปปปปปปปปปป" แจกันค่ะ

:86: :86:
ไปถึงชำระค่าบริการงานฟินเสร็จสับส่วนเลือกคอส ชาเปปปปป น้องออกมาพาขึ้นห้องเดินตามน้องมองหุ่นไปด้วยโอโห้แม่สาวน้อยยยยยยย
น้องถามว่าเข้าห้องน้ำก่อนไหมไปร้านนี้ตั้งหลายรอบเพิ่งเห็นว่ามีห้องน้ำ55555555555 เนียนตาไม่สังเกตเห็นเลยเพราะมองแต่น้องๆของร้านนี้แหละมั้ง

:87: :87:
เข้าห้องนั่งพักสักแปปนึงก็แอบเขินกันทั้ง 2 คน ฟิวแบบแอบพ่อแม่มาเยกัน ป๊าบๆๆๆๆ55555 คุยกันแก้เขิลนิดหน่อยก่อนบอกไปอาบน้ำกันเถอะ
ตอนน้องถอดชุดออกก็แบบโอโห้นี้มันทางของเราชัดๆๆหุ่นแบบนี้ ฟิวเด็กม.ปลายยยยย ก้นแน่นๆนมทรงสวยๆขาวๆ ระหว่างอาบน้ำมีฟอกสบู่ให้เราจากด้านหลังแล้วหันหน้าหากันก็เลยจัดการนัวกันแบบนุ่มนวลแบบฉากในหนังจุ๊บที่ต้นคอน้องบวกกับน้ำไหลผ่านตัวโคตรได้อารมณ์พออาบเสร็จก็หยิบผ้าให้น้องด้วยน้องก็บอกน่ารักจังเลยหยิบผ้าให้หนูด้วย 

:034: :034: :034: :034:
ตัดมาที่เตียงเราก็ลงไปนอนบอกพี่พร้อมแล้วน้องก็ค่อยๆโน้มตัวลงมาจ้องหน้าเรา โคตรเขิลสักพักจูบกันฟิวโคตรได้น้องค่อยๆลงไปด้านล่างจนไปถึงจุดสำคัญสักพักหายเข้าไปในปากน้องแบบสดๆ น้องทำได้ดีมากนุ่มนวลทำไปสักพักพี่ก็ทำให้บ้างนะจัดการหน้าอกน้องอย่างหน่ำใจน้องก็ตามใจสุดๆ
เลยบอกพี่ขอยืนละกันนะน้องก็ไม่อิดออดให้น้องนั่งบนเตียงละเรายืนข้างเตียง ตอนน้องทำก็แอบมองในกระจก โคตรดีเลยอะ สักพักน้องปล่อยมือใช้ปากล้วนๆ
มีอ๊อกๆเล็กน้อยแต่น้องก็ตั้งใจทำมาก เลยขอสำรวจของน้องปากให้น้องนอนบนเตียงละเราคุกเข่าข้างเตียงแมร่งโคตรดีอะฟิวแบบ........... ทาสีน้องมีกระตุกเล็กๆน้อยพอทำไปเรื่อยน้องเริ่มอำอึ้งในลำคอเลยทำให้น้องเสร็จก่อน จนน้องกระตุกเลยหันไปดูเวลาโอโห้ทำไปนานไม่ได้ดูเวลาเลยจัดการยืนอีกรอบที่ปลายเตียงให้น้องจัดการเอาเข้าปากแล้วก็ ดันเข้าดันออก ดันข้างปาก น้องโคตรตามใจสุด พอใกล้จะเสร็จเราก็ดึงออกมาแล้วปล่อยแต่น้ำมันพุ่งไปโดนข้างปากน้องเรารีบกดลงให้ไปเสร็จที่นมน้องแทนแล้วก็เช็ดข้างปากให้น้อง เสร็จขาอ่อนเลยเราอาบน้ำแต่งตัวเวลายังเหลืออีกเยอะเลยนั่งคุยกับน้องจนหมดเวลาเดินลงมาด้านล่างแยกย้ายกัน :88: :88: :88: :88: :88: :88:

:035: :035: :035: :035:
ใครชอบเด็กๆฟิวๆแบบ ม.ปลายๆ หุ่นแบบอวบๆไม่อ้วน หุ่นก้นแน่นๆ นมสวยๆนะก็ขอแนะนำให้ไปลองขึ้น "น้องวันใหม่" รับรองน้องตามใจสุดๆๆ
ระหว่างทำเรายี่ตาแต่น้องจ้องตาเราโคตรฟิน55555555

:87: :87: :87: :87:
ต้องขอบคุณ PR คนสวยที่แนะนำน้องเลย คิดถึงงงงงง :92: :92: :92: :92:

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
ปาร้านนนนนนนนนนนน

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1054
โอย อยากเจอ ชอบมากฮะหน้าถมนมมหาลัย :002:

• *
โอย อยากเจอ ชอบมากฮะหน้าถมนมมหาลัย :002:

ต้องไปลองแล้วครับท่าน

ออนไลน์ April Spa รังสิต-คลอง 1 (0655354749)

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 8
  • http://foldoutcouch.org - fold out couch
💗💗💗💗💗 ขอบคุณ มากๆ นะคะ
สำหรับการบ้าน น้องวันใหม่ 💗💗💗💗💗

☔☔☔☔☔☔
💦💦💦Rainy days are good for the soul💦💦💦

🔥 โปรโมชั่น "ส่งการบ้าน ลด 500 บาท" 
เพียงแค่พี่ๆ ส่งรีวิวน้องๆ ที่ชอบ
ก็รับส่วนลดทันที 500 บาทในครั้งถัดไปได้เลยค่ะ