ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ### สอยด่วน!!! นางแบบสุดออตร้านใหม่ไฉไลสุดๆ น้องไอวี่ @ Elite House  (อ่าน 19816 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายช่างใหญ่

• Ma ta F**cker
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 300
  • Re-Bond

แน่นอนครับว่ามาครั้งนี้เฮียจั๊กปาดหน้าขึ้นน้องนิวเคลียร์อีกแล้ว

แหมแล้วเมื่อไหร่ผมจะได้เจอน้องบ้างเหรอเนี่ยแต่ไม่เป็นไรครับ

คนที่ผมกำลังจะเจอนี่ก็ไม่ธรรมดาเหมือนกัน

ระดับนางแบบในไอจีมีคนตามหลักหมื่นน้องไอวี่คนนี้นี่แหละครับ

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Re-Bond

สาวเหนือผิวขาวรูปร่างสปอร์ตเกิร์ลต้องยอมรับเค้าว่าน้องดูแลตัวเอง

และรูปร่างได้ดีจริงๆหุ่นดีผิวเนียนกริป

โดยเฉพาะอยู่ในชุดเซ็กซี่แบบนี้แล้วแล้วก็ไม่ขึ้นก็บ้าแล้วล่ะครับ

• *
  • Re-Bond
ผมจับปาเก็บภาพเธออย่างสนุกสนาน

เธอโพสต์ท่าได้ดีมากๆทำให้การเก็บการบ้านในครั้งนี้

ผ่านไปได้ด้วยดีและราบรื่นโดยเฉพาะปลาตอนเวิร์คกันเนี่ยแหละ

• *
  • Re-Bond
หุ่นดีแซ่บแบบนี้จะทนไปได้นานสักแค่ไหนครับ

แหมเริ่มเลยดีกว่าผมจับขาเธอกว้างขึ้นแล้วก็เหนียวบิ๊กกินนี่ตัวน้อย

ช่วงล่างกรีบเธอนุ่มเนียนใช้ได้ครับดูท่าแล้วจะกระชับไม่น้อย

ผมดึงกางเกงในเธอออกมาอย่างไม่ลังเลพร้อมคุกวงในยังไม่ต้องรอเธออนุญาต

• *
  • Re-Bond

ไม่นานชุดเซ็กซี่ของเธอก็ถูกถอดออกอย่างง่ายดาย

ไปพร้อมพร้อมกับเสื้อผ้าของผมเธอขอ

ให้อาบน้ำก่อนเพื่อความสนุกที่จะเกิดขึ้น

ต่อจากนี้สาวสวยแบบนี้ขอมาก็ไม่ขัดข้องครับ

• *
  • Re-Bond

เธอพาผมอาบน้ำอย่างดี

และความผิดอยู่ตรงที่งานอาบน้ำเธอนี่ระดับพรีเมี่ยมเลยครับ

ทั้งอาบ ทั้งไซร้ ทั้งบอดี้ ไหนจะนมห่อกล้วย

และจับกล้วยสไลด์ไปตามบั้นท้ายงอนงาม

ร่องก้นเธอนี่ฟินจริงๆครับ

แล้วก็ปิดท้ายด้วยการกินกล้วยแบบสวยสวย

เธอกินกล้วยได้อย่างเอร็ดอร่อยทั้งเลียทั้งดูดเริ่มจากหัวลงไปถึงโคนอย่างไม่มีลังเลแม้แต่น้อย

สุดลำแบบนี้ต่อให้เธออ๊อกก็ไม่ยอมเอาออกจากปากแน่นอน

• *
  • Re-Bond

มาต่อกันบนเตียงดีกว่าครับ

เรื่องงานนวดถือว่าพอใช้ได้แต่ถ้าเรื่องงานบอดี้นี่ถือว่าสุดยอดเลย

ถือว่าเธอมีวิชามีน้อยเริ่มต้นจากการใช้อกตูมทรงสวยสัมผัสดี

สไลด์ไปตามภายหลังโดยมีเจลหล่อลื่นช่วยประคอง

ทำให้การบีทูบีเริ่มต้นได้อย่างสวยงาม

• *
  • Re-Bond

เธอจับผมพลิกแล้วบอดี้ต่อจากด้านหน้าพร้อมกับไซร้ด้วยริมฝีปากที่อ่อนนุ่ม

เธอสาละวนอยู่กับหน้าอกผมพอสมควรจากนั้นก็เลื่อนไปสนุกกับประแจเบอร์เจ็ด

จากนมกลายเป็นมือจากมือกลายเป็นปากลิ้นเป็นสัมผัสที่ยากจะลืมจริงๆ

• *
  • Re-Bond
เธอบรรจงทำอย่างไม่แคร์ว่าจะมีเจลหล่อลื่นมากน้อยแค่ไหน

เธอทำมันอย่างลื่นไหลไม่มีติดขัดอย่างกับซ้อมกันมาก่อน

สักพักเธอก็เดินขึ้นมาประกบปากจูบกับผมแบบดูดดื่ม

แล้วจับสวมเครื่องป้องกันแล้วขึ้นทับทันที

• *
  • Re-Bond

เธอทั้งโยกทั้งบทอย่างไม่ปราณีจากช้าไปเร็วจากเร็วไปถี่จากถี่ไปขย่ม

ความสนุกความหรรษาแบบนี้บอกเลยครับว่าไม่ได้ครับดาวมาก่อนเลยว่าจะได้เจอ

จากนั้นไม่ต้องถามครับว่าเกิดอะไรขึ้นบ้าง

ทุกท่าที่พอจะนึกออกทุกท่าที่พอจะคิดได้จัดมาอย่างต่อเนื่อง