ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ### ประเดิมรอบเทรน 2 สาวป้ายแดง เก็บกดชอบเยเย่ไหลกระจาย โบกี้&แอริน @YK  (อ่าน 9969 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายช่างใหญ่

• Ma ta F**cker
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 300
  • Re-Bond

อาบน้ำได้อย่างสะอาดหมดจดทั้งร้านทั้งถูทั้งนัว

แม้ว่าเธอจะบางกรอบแต่หน้าอกเธอก็สวยไม่ใช่เล่นเลยทีเดียว

กำลังพอดีมือสงฆ์ตั้งเต้าจุกกำลังพอดีปาก

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Re-Bond

ริมฝีปากเธอเล็กๆกำลังน่าจูยิ่งเวลาเธอยิ้มแล้วก็บอกเลยครับ

ผมทนไม่ไหวในขณะอาบน้ำผมก็รั้งตัวเธอมาจูบอย่างดูดดื่ม

ทั้งทีตอนแรกก็ไม่กล้าว่าเธอจะตอบสนอง

แต่เอาจริงๆแล้วเธอตอบโต้ได้อย่างดีทีเดียว

เล่นของเราสองคนแทบจะรวมกันเป็นลิ้งค์เดียวผมเลื่อนลงมาซุกไซร้ที่ซอกคอ

มือเธอจิกบ่าผมแน่นเสียงข้างอ่อนอ่อนมันยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์มากขึ้น

• *
  • Re-Bond

นี่แค่ออเดิร์ฟเท่านั้นเพราะการเรียนการสอนมันต้องจบลงบนที่นอน

ผมแนะนำให้น้องใหม่รู้จักการนวดแบบบีทูบีดูเธอจะไม่ค่อยถนัดนะ

แล้วก็เสียเวลาเกินกว่าที่จะมาแค่บีทูบีเพราะศักยภาพเธอมีมากกว่านั้น

• *
  • Re-Bond

ผมเริ่มฟิลเตอร์ก่อนโดยการใช้ตั้งแต่ซอกคอได้ต่ำมาเลียปลายยอด

และฟัดหน้าอกเธอเพราะอดมันเขี้ยวไม่ได้เธอมีอารมณ์ร่วมอย่างเห็นได้ชัด

ผมเลื่อนต่ำว่าตรงที่หน้าท้องที่แบนราบต้องยอมรับเลยว่าหน้าท้อง

และสะดือของเธอดูเซ็กซี่จริงๆส่งนางแบบชัดชัด

ผมเลือกมองหน้าเธอจริงเธอหลับตาพริ้มยิ่งดูมีเสน่ห์เวลาเธอกัดริมฝีปาก

มันทำให้ผมยิ่งกระตุ้นอารมณ์ให้พลุ่งพล่าน

ผมเลื่อนลงต่ำจนไปถึงที่. ยุทธศาสตร์

• *
  • Re-Bond
เนินเธอกำลังสวยโหนกนิดนิดนูนหน่อยหน่อย

กรีบเธอสีสันสวยงามใช้ได้และส่งก็ยังดีเหมือนผ่านการใช้งานมาไม่มากนะ

ผมทำการทาสีของเธออย่างช้าๆดูพฤติกรรมเธอว่าเธอจะมีอารมณ์ตอบสนองแค่ไหน

และมันก็เป็นอย่างที่ผมคิดแต่ค่อนข้างชอบสังเกตได้จากวางขาที่อ้ากว้างขึ้น

และแอนรับไปตามจังหวะลงแปรงของผม

เธอใช้มือช่วยแบบให้ผมทาสีได้ง่ายขึ้นและตรงจุดที่เขาต้องการดูเธอเป็นงานตั้งแต่ชั่วโมงบินแรก

จริงๆแล้วอาจเป็นเพราะเธอมีอินเนอร์ที่ดีมีอารมณ์ร่วมแม้จะรู้จักผมได้แค่ไม่กี่นาที

เธอก็เอ็นจอยกับผมไม่ต่างจากผมเป็นคนรักของเธอ

เธอกำลังฟินไปกับการเทรนของผม

แต่ผมกลับหยุดกระทันหันเพราะว่าตอนนี้ถึงเวลาที่เธอจะต้องเรียนรู้และลงมือปฏิบัติบ้างแล้ว

ดูเธอเซ็งนิดหน่อยที่ขัดอารมณ์เธอแต่ต้องบอกครับว่า

ผมชอบขัดอารมณ์ผู้หญิงหน้าเธอจะดูเซ็กซี่และเธอก็เป็นยังงั้นจริงๆ

ผมนอนลงโดยรั้งตัวเธอให้อยู่ข้างบนแทนจากนั้นเธอก็เริ่มไซร้ซอกคอเบาเบา

แบบเดียวกับที่ผมทำกับเธอก่อนหน้านี้แตกต่างกัน

ตรงที่เธอเลื่อนปากขึ้นมาจูบผมมันช่างเป็นความรู้สึกที่ดีจริงๆ

• *
  • Re-Bond

ผมนอนลงโดยรั้งตัวเธอให้อยู่ข้างบนแทนจากนั้นเธอก็เริ่มไซร้ซอกคอเบาเบา 

แบบเดียวกับที่ผมทำกับเธอก่อนหน้านี้

แตกต่างกันตรงที่เธอเลื่อนปากขึ้นมาจูบผมมันช่างเป็นความรู้สึกที่ดีจริงๆ

เธอเลื่อนต่ำลงมาเรื่อยเรื่อยจนถึงประแจเบอร์เจ็ด

ประจำกายเธอจัดการมันได้ดีแบบไม่ต้องมีผ้าคุมป้องกัน

• *
  • Re-Bond

เสียดายที่เธอไม่ค่อยเลียแต่เธอเลือกที่จะดูดอม และสโตกจากช้าสลับไปเร็ว

หน้าสวยสวยก็มาอมจรวดแบบนี้โคตรโดนเลยครับ

ถ้าเจอภายนอกส่วนกันคงคิดว่าเค้าไม่โอกาสที่สาวสวยแบบนี้

จะมาอมจรวดสไลด์ตาโปดอย่างแน่นอน

• *
  • Re-Bond
เธอเรียนรู้ได้ดีดังนั้นเถิกสมควรจะได้รับรางวัลผมจับพลิกเธอลงมาอยู่ข้างล่างอีกครั้ง

และผมดำเนินการถูไถสไลด์หนอนไปกับช่องทางที่ขับแน่นแต่เต็มไปด้วยน้ำหล่อลื่น

ผมบอดี้เธอถูไปมาถูเข้าถูออก จนมีความรู้สึกว่าหัวประแจโดนดูดหรือลื่นไปกับน้ำหล่อลื่นที่ไหลรินมาไม่หยุด

เป็นความบันเทิงอย่างหฤหรรษ์ที่ยากเกินจะหยุดได้

แต่ก็มีอารมณ์โอนอ่อนคงเป็นเพราะสติสตังเธอเริ่มกระจัดกระเจิง

ผมถามในใจว่าจะไปต่อหรือพอแค่นี้

ผมมองหน้าเธอนะพยามอ่านแววตาว่าเธอคิดอะไรอยู่แล้วเธอดึงผมไปจูบ

แล้วอะไรเกิดขึ้นว่าหลังจากนั้นผมขอไม่เล่าแล้วกันครับ

แต่เป็นอะไรที่ดีมากมันช่างเหมือนภาพยนตร์โรแมนติกที่คุณกำลังแฮปปี้อยู่กับความรักแบบป๊อบปี้เลิฟ

เราสนุกสนานและเพลินอย่างเต็มที่จนผมลืมไปว่าผมต้องเก็บภาพทำการบ้าน

ครั้งนี้แปะไว้ก่อนครั้งหน้ามาซ้ำแน่นอน

สาวสวยใจดีขออ้อนขออะไรให้หมดอยากได้อะไรให้หมดแบบเนี่ยไม่รักได้ไง

รับรองว่าผมกลับมาหาเธอแน่นอน

และการบ้านต่อไปจากเธอจะต้องเด็ดและเสียวปลดรอบนี้แน่บอกเลยน้องโบกี้น้องไม่เจอพี่แค่วันนี้แน่นอน

• *
  • Re-Bond

สรุปเลยแล้วกันโบกี้สวยมากน่ารักพูดน้อยแต่ยิ้มหวานหุ่นดีผิวน้ำผึ้ง

หน้าอกอาจจะเล็กไปนิดแต่ทรงสวยมากกำลังพอดีสำหรับคนชอบดูมาชาเล่

อาจจะไม่ทางแต่ถ้าชอบกำลังดีผมแนะนำว่านี่แหละใช่เลย

อยากเจอคนสวยต้องมาครับรับประกันไม่ผิดหวัง

สำหรับการบ้านน้องอารินขอแปะไว้ก่อนนะจ๊ะ

เดี๋ยวคืนนี้ถ้าไม่เหนื่อยจะกลับมาต่อให้รับรองเลยว่าแซ่บไม่แพ้กัน

• *
  • Re-Bond
อ๋อแถมให้อีกนิดนึง

ระหว่างทางกลับเดินสวนกับน้องเชอรีนบอกเลยว่า

เธอกลับมาคราวนี้สวยและน่ารักกว่าเดิม

ทำให้ผมนึกถึงจังหวะการสเปย์แบบดิ๊บโทสลึกสุดคอล่อสุดลำ