ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ซ้ำรอบที่2 น้องอัลมอนด์ สาวสวยหน้าหมวย มีดีที่ผิวขาวมากๆ กับนมบึ้มๆ ร้านpegasus  (อ่าน 2370 ครั้ง)

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 87
จากนั้นผมก็เป็นฝ่ายทำให้น้องบ้าง ผมจับน้องนอนลง แล้วเอาน้องชายผมมาจ่อที่จิมิของน้อง จากนั้นผมก็ค่อยๆดันนัองชายของผม เข้าไปในจิมิของน้องอย่างช้าๆ จนตอนนี้น้องชายของผมมันเข้าไปในจิมิของน้องจนมิดด้ามแล้ว จากนั้นผมก็เริ่มกระแทกน้องชายผมเข้าไปในจิมิของน้อง คราวนี้น้องครางเสียงดังลั่นห้องเลย แล้วน้องก็ดึงตัวผมลงมา จัดการจูบปากแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่มเลย เสียงครางอือๆๆออกมาให้ได้ยินเป็นระยะๆ จากนั้นผมก็ลุกขึ้นมา จับขาน้องทั้ง 2 ข้างของน้องมาพาดบ่า แล้วก็ยกก้นของน้องให้สูงขึ้นมานิดนึง แล้วเริ่มจัดการกระแทกน้องชายผมใส่จิมิของน้อง น้องบิดตัวสายไปมา พร้อมกับเสียงครางดังลั่นห้อง ผมจึงเร่งสปีดกระแทกน้องชายผมใส่ให้เร็วขึ้น จนตอนนี้ทั้งผมและน้องต่างก็เกือบจะถึงจุดสุดยอดด้วยกันทั้งคู่แล้ว มีแรงเท่าไหร่ผมกระแทกใส่น้องแบบไม่ยั้งเลย จนสุดท้ายต้องผมและน้อง ต่างก็ขึ้นสวรรค์ชั้น 7 กันไปพร้อมๆกัน แล้วน้องก็มาถอด CD ออก จัดการพาผมไปอาบน้ำทำความสะอาดอีกรอบ ออกมาแต่งตัว แล้วนัองก็เดินพาผมออกมาส่ง :044:

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
สำหรับท่านใดที่สนใจจะขึ้นงานกับน้อง มาหาน้องได้ที่ร้าน pegasus spa โครงการบางกอกสแควร์ พระราม3
Line : bnzclub
Tel : 0985393585
สำหรับท่านใดที่จะเข้ากลุ่มร้านให้กดที่ลิงค์นี้ได้เลยครับ
https://line.me/R/ti/g/AvXNNz3QAk

• *
อีกนิดสำหรับท่านใดที่ต้องการงานคู่ที่เร้าใจ ขอแนะนำน้องชาแนล กับ น้องอัลมอนด์

อันนี้คือลิงค์การบ้านที่ผมเคยขึ้นงานกับน้องทั้ง2คนครับ
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=1185137.0

• *

• *

• *

• *

ออฟไลน์ Ohbabykapoo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
ขาวน่าจับ นมน่าดูดฟุดๆไปเลยครับ 🥳🥳

แบบนี้ต้องสอยตามมั้งแระครับ จัดหนักๆอีกสัก2-3รอบ
  :032: :032:

ออฟไลน์ carryfishermen

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 18
เต็มไม้เต็มมือครับพี่ ไฟหน้าอย่างแจ่มน่าฟัดเกินปุยมุ้ย  :048:  :032:
ดีก็บอกต่อ คิดถึงบอกได้มั้ย แต่คิดถึงมั้ยบอกได้นะ🥳🥳🥳

• *
ขาวน่าจับ นมน่าดูดฟุดๆไปเลยครับ 🥳🥳

แบบนี้ต้องสอยตามมั้งแระครับ จัดหนักๆอีกสัก2-3รอบ
  :032: :032:

ผิวขาวๆ นมใหญ่ๆ ดูดีมันๆ ได้ลองแล้วจะติดใจครับ :044: