ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 🔥New146🔥ไม่คิดว่าจะเจอทุกอย่างที่ตรงสเป็คตัวเล็ก ร่างบาง 💥April Spa รังสิต💥  (อ่าน 3003 ครั้ง)

ออฟไลน์ Waq69

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
 :034: พอถึงบ้าน ถึงกับหลับสบายจริงๆ เมื่อคืนเลยไม่ได้ส่งการบ้าน แฮร่ๆ 

เมื่อวานผมรู้สึกขาดมาหลายวัน คอยติดตามมาตั้งแต่วันจันทร์ร้าน April Spa รังสิต ค1 รอน้องใหม่ๆเข้ามา จนเมื่อวาน วันพฤ ช่วง 10 โมงกว่าๆผมได้ดูการอัพเดตน้องๆปรากฎว่า มีน้องใหม่เข้ามา รหัส145 **โอ๊วววววแม่เจ้า*** ขาวตัวเล็ก รูปร่างแบบนี้หลุดมาได้ไง ผมไม่รอช้าครับ ทักไปถามพี่ๆที่ร้าน น้องว่างแค่ช่วง 15.00 รอบสุดท้าย ในใจผมคิด (โห รอบเต็มไวมาก) ผมก็ไม่รอช้า ขอจองรอบสุดท้าย สรุปจองทันครับ อิอิ ตอนนั้นผมใจชื้นละ แต่แต่........ อยู่ๆมีพีคกว่านั้น มีเด็กใหม่เข้ามาอีก รหัสน้อง 146 ตายยแล้ววววววววววว 🥹  สเป๊คผมทุกอย่างเลย ขาวตัวเล็กเหมือนกัน ผมเลือกไม่ถูกเลย เลยทักถามพี่ๆที่ร้าน คุยไปคุยมา สรุป ผมเลือกน้อง 146 🤣🤣🤣🤣 ด้วยความที่ว่า น้อง145 เค้าอยู่ถึงแค่ 15.00 ผมกลัวไปไม่ทัน แต่น้อง 146 รอบสุดท้าย 19.00 ละรูปร่างน้องๆเหมือนกันเลย ผมเลยลังเล จนจบที่ น้องรหัส 146 😍

เลิกงานผมแว๊นไปที่ร้านด้วยความที่ไม่อยากให้น้องรอนาน ไปถึงปั๊ป  น้องรอยู่ น้องสวย ละมุนมากครับ 🥹🥹🥹 หุ่นกำลังดีครับบางๆ หลังจากจ่ายค่าสินสอดเรียบร้อย น้องพาขึ้นไปห้อง น้องพูดเพราะมาก ถามไถว่าเหนื่อยมั้ย ฝนตกมั้ย กินไรมายัง แค่เสียงน้องผมก็หลงแล้วครับ  พอถึงห้อง ผมก็นั่งพักสักแปป ก่อนที่จะพูดคุยกัน *ผมขอย้ำนะครับว่าน้องพูดได้แบบไพเราะเสนาะหูมาก 55555 *  พอนั่งพักเสร็จก็ไปอาบน้ำกัน มือน้องนุ่มมาก เบามาก เบาเหมือนไม่ได้ลูบ ทำไรเสร็จปั๊ป ผมก็ขอให้น้องนวดให้หน่อย น้องตามใจได้ทุกอย่าง นวดเสร็จแล้วก็ไม่รอช้า โอกาสมาถึง หุ่นน้องขาวละมุน ไฟหน้ากำลังดี ผมเลยขอน้องดื่มนมหน่อย โอ๊ยฟินการได้ดื่มนมกับ ผญ ที่ผมอยากเจอ สเป๊คทุกอย่าง น้องอารมณ์ร่วมดีมากครับ ดื่มนมเสร็จ หลังจากบรรเลงสิครับ ลูบตามร่างกายน้อง เขี่ยๆนิดหน่อยพอเป็นพิธี ดื่มด่ำรสชาติของน้อง ฟินครับ น้องเป็นงานมาก ตามใจเราทุกอย่าง ขอไรจัดให้ ตอนที่น้องกำลังทำกิจกรรม สายตาน้องยังจ้องมาที่ผม ไม่เสร็จให้มันรู้ไปครับ 5555 หลังจากเสร็จก็มาอาบน้ำแปรงฟันกัน ฟิวแฟนชัดๆ แต่งตัวนอนคุยกัน จนจบ ก่อนกลับ ขอกอด ชดชื่นเลยครับ ละแล้วก็แยกย้าย ก่อนกลับ น้องบอกไว้มาใหม่นะครับ พี่คุยสนุกมาก ** จัดไปครับ😍🥰😘

หน้าตา+รูปร่าง สเป็คผมมากครับ 100/10
อารมณ์ร่วม 9/10
งานบริการ 9/10

รวมๆผมให้เต็มครับคนนี้ นานๆทีจะเจอแบบนี้ที  :032: :81: :82: @ร้านApril Spa รังสิต คลอง 1 นะครับร้านนี้ร้านเดียวที่จะให้คุณดื่มด่ำได้เต็มที่  :81: :032: :044:

ออนไลน์ April Spa รังสิต-คลอง 1 (0655354749)

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 8
  • http://foldoutcouch.org - fold out couch
💗💗💗💗💗 ขอบคุณพี่ zjyajeen มากๆ ค่ะ
สำหรับการบ้าน น้อง New146 💗💗💗💗💗

☔☔☔☔☔☔
💦💦💦Rainy days are good for the soul💦💦💦

🔥 โปรโมชั่น "ส่งการบ้าน ลด 500 บาท" 
เพียงแค่พี่ๆ ส่งรีวิวน้องๆ ที่ชอบ
ก็รับส่วนลดทันที 500 บาทในครั้งถัดไปได้เลยค่ะ