ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน- น้องน้ำอิง แห่งFunky spa  (อ่าน 377 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mr.F1245963

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
ส่งการบ้าน- น้องน้ำอิง แห่งFunky spa
« เมื่อ: สิงหาคม 07, 2022, 08:00:56 AM »
เวลาเป็นสิ่งหายากยิ่งจริง ๆ สำหรับผม  :004: แต่เมื่อได้เวลาว่างแล้วผมจะวางแผนที่จะไปผ่อนคลายที่ร้านFunky Spa ที่เก่า เจ้าเดิม ผมจึงติดต่อกับทางPr.ว่าผมหลงรัก และอยากเจอ"น้องน้ำอิง" มาก ๆ และอยากเจอมานานแล้ว และจากการรีวิวเขาบอกว่า น้องงานดีครับ เลยติดต่อนัดหมายกัน พอมาถึงวันที่นัดหมาย Pr.แจ้งว่า น้องไม่ค่อยสบาย แต่น้องก็ยังมีสปิริตมาก ยังอุตส่าห์มาหาผม ขอชื่นชมน้องครับ👍 และพอมาเจอตัวจริง ผมรู้สึกว่าน่ารักกว่าในรูปเยอะครับ ขาว สวย หมวย สเป็กเลย :82: และต่อจากนั้นก็พากันขึ้นหอกัน และพากันถอดเสื้อผ้า อาบน้ำกัน และเมื่ออาบเสร็จก็พากันขึ้นเตียง น้องอาจทำไม่เต็มที่ เพราะน้องไม่ค่อยสบาย ผมเลยให้น้องบิ้วอารมณ์ด้วยการทาสีเล็กน้อย จนผมเริ่มมีอารมณ์และผมก็เริ่มทำการโหลดซีดีเข้าไป รอบนี้จัดไปไม่กี่ท่าครับ แต่น้องร้องเสียงดังมาก และในที่สุดเขื่อนก็แตกจนได้  และพากันล้างตัว และให้น้องนวดเล็กน้อยตามที่น้องไหว ขนาดน้องไม่ค่อยสบายบังบริการได้ขนาดนี้ ถ้าน้องสบายดีผมว่าน้องทำได้ดีกว่านี้แน่ ถ้ามีโอกาสขึ้นซ้ำแน่นอนครับ :82:

ออฟไลน์ Straw Hat Pirates

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 52
  • ฉันต้องเป็น ราชาโจรสลัดให้ได้เลย
Re: ส่งการบ้าน- น้องน้ำอิง แห่งFunky spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2022, 09:15:11 PM »
:035: ขอบคุณการบ้านครับ
“สมบัติของฉันน่ะเหรอ ถ้าอยากได้ก็เอาไปสิ ไปหาเอาเลย ฉันเอาทุกอย่างบนโลกไปไว้ที่นั้นหมดแล้ว”