ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน aprilspa น้องบิว  (อ่าน 1362 ครั้ง)

ออฟไลน์ BadboyVz

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ส่งการบ้าน aprilspa น้องบิว
« เมื่อ: สิงหาคม 06, 2022, 01:06:09 PM »
ส่งการบ้าน aprilspa น้องบิว

น้องใหม่ ใสๆประสบการณ์น้อย
เข้าห้องไปน้องจะเขินๆอายๆครับ แบบตอนถอดยังต้องเอาผ้ามาปิดอยู่เลย 55555 เหมือนน้องทำอะไรไม่ค่อยถูก
ผมก็เลยเดินไปอ่ยน้ำก่อน ซักพักน้องก็ตามมาอาบให้ ใหม่จริงๆแหละ แต่น้องบอดี้สวยอยู่ครับ ไฟหน้า 34แท้ ทรงสวย

พอมาที่เตียงน้องจะเขิน ทำไรตะกุกตะกัก เขินไปยิ้มไป เลยชวนน้องคุยผ่อนคลายก่อน น้องดูสบายๆขึ้น เลยดึงน้องมาประกบร่าง  พอบิ้วให้น้องไปนิดหน่อย ประกบร่างแทบจะเป็นคนเดียวกัน น้องเสียอาการ เริ่มมีอารมร่วม ทีนี้น้องก็เริ่มทำให้แล้วครับ 5555 ต้องจุดให้ติดก่อน  งานหวานๆเบาๆ  บิ้วไปซักพักน้องคงนึกขึ้นได้ ลงไปร้องเพลงให้ไม่ต้องบอกเลย ก็จะเป็นแบบตั้งใจทำงานดีครับ ไม่ได้หวือมา ประสบการณ์น้อย อมถุงนะครับคนนี้  นานอีกแล้วผม ก็เลยขอน้องอันนั้นอันนี้ ท่านี้ ก็ตามใจดีครับ
ฟิวกำลังมา กำลังเช็คช่วงล่างน้อง ปรากฏว่า ปจด น้องมา ติดมือผมเลย รีบวิ่งไปล้างโดนด่วน น้องก็ขอโทษผมใหญ่เลยรู้สึกผิด  และก็มาลองกันอีกรอบ จนจะหมดเวลา ก็บรรลุภารกิจของเรา2คน

ใสๆวัยรุ่น เหมือนไปหาแฟน มีอะไรกันครั้งแรก ก็จะเขินๆกันหน่อย อิอิ
หน้าตา 8/10
หน้าอก 9/10
ช่วงล่าง สวยปิดสนิท 9/10
งานบริการ 8.5/10

ออฟไลน์ April Spa รังสิต-คลอง 1 (0655354749)

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 8
  • http://foldoutcouch.org - fold out couch
Re: ส่งการบ้าน aprilspa น้องบิว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2022, 01:26:31 PM »
💗💗💗💗💗 ขอบคุณพี่ มากๆ นะคะ
สำหรับการบ้าน น้องบิว 💗💗💗💗💗

☔☔☔☔☔☔
💦💦💦Rainy days are good for the soul💦💦💦

🔥 โปรโมชั่น "ส่งการบ้าน ลด 500 บาท" 
เพียงแค่พี่ๆ ส่งรีวิวน้องๆ ที่ชอบ
ก็รับส่วนลดทันที 500 บาทในครั้งถัดไปได้เลยค่ะ

ออฟไลน์ Straw Hat Pirates

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 53
  • ฉันต้องเป็น ราชาโจรสลัดให้ได้เลย
Re: ส่งการบ้าน aprilspa น้องบิว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 03, 2022, 09:38:01 AM »
:002: ขอบคุณการบ้านครับ
“สมบัติของฉันน่ะเหรอ ถ้าอยากได้ก็เอาไปสิ ไปหาเอาเลย ฉันเอาทุกอย่างบนโลกไปไว้ที่นั้นหมดแล้ว”