ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สกบ งานดี #145 at April Spa  (อ่าน 5075 ครั้ง)

ออฟไลน์ innocense

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
สกบ งานดี #145 at April Spa
« เมื่อ: สิงหาคม 10, 2022, 11:54:40 AM »
วนเวียน อยู่นาน เข้าๆออกๆ ไม่เจอน้องถูกใจ วันดี คืนดี ร้านอัพรูปพร้อม code ลับ 145 ขึ้นมา
ทรวดทรง องเอว ถูกใจ รีบไลน์หา PR จองน้องไว้ จัดแจงเที่ยงวันเบิ่งรถไป ถึง บ่ายโมงครึ่งตามเวลานัดหมาย

PR ต้อนรับโดยปกติ ตามธรรมเนียม เราก็ขอดูน้องๆ คนอื่น เก็บไว้เป็น record มาสะดุดน้อง 146 แต่ เจ้ากรรม เราจอง 145 มาแล้ว เลยเก็บ 146 ไว้คิวถัดไป

ระหว่างนั่งดู เห็นสาวเดินผ่านไปหน้าร้าน หนึ่งคน ทรงดีเลย ถาม PR ใคร PR บอกก็พี่จองน้องไว้ เป็นน้อง 145 นี่เอง
ทีนี้ขึ้นเลยครับ น้องมารับ พากันเดินตามไปต้อยๆ เชื่อฟังน้องอย่างดี

น้องถือว่าเป็นคนสวยนะครับ แต่อาจจะไม่เท่ากับตัว top ของร้านที่เลิกทำไปแล้ว แต่โดยรวมถือว่าน่าพอใจมากถ้าไม่ได้ต้องการอะไรจากน้องมากมาย ตามสไตล์ของตัวผมเอง สรุปจบเดินหน้าซีดกลับบ้านเพราะน้องเล่นหมดตัวครับ ขอให้ได้ ขอให้โดนครับ

หน้าตา : 9
ทรวดทรง : 10
GF : 9

จัดว่าอยู่ใน list recommend ครับ หากชอบคนหน้าตาดี น้องอาจจะไม่ได้ service มากมาย แต่ส่วนตัวผมแค่ได้นอนคุย เสร็จภารกิจก็เพียงพอและ  :032:

ไม่มีรูปนะครับ ไม่เคยกล้าถ่ายเลย กลัวลืมลบ :) add line ร้านไปขอดูเอาครับ

ออนไลน์ April Spa รังสิต-คลอง 1 (0655354749)

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 8
  • http://foldoutcouch.org - fold out couch
Re: สกบ งานดี #145 at April Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2022, 12:14:30 PM »
💗💗💗💗💗 ขอบคุณพี่ innocense มากๆ นะคะ
สำหรับการบ้าน น้อง New145 💗💗💗💗💗

☔☔☔☔☔☔
💦💦💦Rainy days are good for the soul💦💦💦

🔥 โปรโมชั่น "ส่งการบ้าน ลด 500 บาท" 
เพียงแค่พี่ๆ ส่งรีวิวน้องๆ ที่ชอบ
ก็รับส่วนลดทันที 500 บาทในครั้งถัดไปได้เลยค่ะ

ออฟไลน์ Straw Hat Pirates

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 53
  • ฉันต้องเป็น ราชาโจรสลัดให้ได้เลย
Re: สกบ งานดี #145 at April Spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 03, 2022, 09:23:59 AM »
:002: ขอบคุณการบ้านครับ
“สมบัติของฉันน่ะเหรอ ถ้าอยากได้ก็เอาไปสิ ไปหาเอาเลย ฉันเอาทุกอย่างบนโลกไปไว้ที่นั้นหมดแล้ว”